หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ่อนศพยังไงดีครับ  (อ่าน 17480 ครั้ง)
เพื่อนๆมีวิธีซ่อนศพยังไงกันมั่งคร้บ

ผมบอกเพื่อนว่าให้เอาไปต้มก่อน จนเปื่อยๆ แล้วแช่ตู้เย็นไว้กินวันละนิด เดี๋ยวก็หมดครับ

ต้องถามเจ๊เฟิร์นค่ะ
ถนัดสุด  น้องดำ

<3.
เผาในป่าใกล้แหล่งน้ำ
 ฮี่ๆ

กำลังโหลดข้อมูล .....
ค่อยๆ แร่เนี้อ กระดูก เป็นชิ้นเล็กๆน้อย แล้วกระจายๆฝัง หรือเผาทิ้งครับ  ฮิ้ววว

ว่า แต่ ถามแบบนี้ไปทำอะไรใครมาหรอครับ
ฝังไว้ใต้คอกวัว หรือคอกม้าก็ได้....ลึกสักเมตรครึ่งก็พอ  หมีโหดดดด

ได้ผลอย่างไรบอกกันด้วยนะครับว่าข้าวกลางวันจะรับเป็นข้าวกล่องกับโอเลี้ยงหรือน้ำอัดลมดี

where there's a will there's a way

ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior

ยิ้มน่ารัก

คลุมหาตัวหนังสือไม่เจอ (เหงื่อแตกพลั่ก)
เหมือนข้อสอบเด็กของประเทศอะไรไม่รู้ (ดูในข่าว)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เผา  เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เอาไปให้หมีกิน หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอาไปให้หมีกิน หมีโหดดดด

หมีกินแบบเป็นๆไม่ใช่ศพไม่ใช่เหรอคะ  งง

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
หมีกินแบบเป็นๆไม่ใช่ศพไม่ใช่เหรอคะ  งง
หมีศรีราชาน่ะครับ กลายพันธุ์ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ซ่อนทำไมครับ ทำผิดแล้วไม่กล้ารับเหรอครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
นั่งยางครับ ตรวจยากที่สุด ตรวจDNAยากด้วย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เอาใส่กล่องแล้วราดน้ำกรดแล้วเอาแมลงสาปใส่ลงไปเยอะๆแล้วปิดฝาครับ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6