หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ขัดขี้ไคล...  (อ่าน 12544 ครั้ง)
อยากขัดขี้ไคลแต่ขัดไม่เป็นครับ ขัดขี้ไคลทำอย่างไรครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หินขัดเลยสะใจดี  หมีโหดดดด
แต่เบาๆหน่อยนะตัวจะถลอก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ถู หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ต้องไปตากแดดให้เหงื่อออก
แล้วก็กลับมานั่งพัก รอจนตัวแห้ง
แล้วก็เริ่มถู  (อิอิ)

<3.
เลือกให้ได้ก่อน ว่าจะขัดใคร
แล้วค่อยถามวิธีทำ  หมีโหดดดด

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ตอนแรกอ่านว่าขัดขี้ไหล

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ใช้สก๊อตไบรท์ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

แม่ไปเก็บหินจากน้ำตกมาขัด

แต่ไม่แนะนำนะ ทำลายธรรมชาติ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 หน้ามึน   ตกลง ขี้ใคร

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หาคนขัดให้สิครับ
สนุกดีนะ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
เดี๋ยวขัดหีาาายยยย หื่น
ใช้หินธิเบตครับ  ขัดมันส์ดี

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ใช้กระดาษทรายสิคะ  ไม่ก็ฝอยขัดหม้อค่ะ รับรองเกลี้ยงเกลาสุดๆ เอามาจากประสบการณ์ตรงเวลาขัดหม้อน่ะคะ:25:

ชีวิตที่ไร้ร้อยแผล..... คือชีวิตที่ฉาบฉวย
ลงอ่างเลยเคน ขัดเสร็จนวดต่อเลย
ทั้งสะอาดทั้งหายเมื่อย

เกย์ออก

Welcome to earth.

ใช้กระดาษทรายสิคะ  ไม่ก็ฝอยขัดหม้อค่ะ รับรองเกลี้ยงเกลาสุดๆ เอามาจากประสบการณ์ตรงเวลาขัดหม้อน่ะคะ:25:

ทั้งสองอย่างนี้  ไว้ขัดก้นดีมากเลยจ้ะเคน  มาหาพี่ใหญ่มะ  จะขัดให้

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
หน้า: [1] 2 3 4