หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: แต่งนานแล้ว ก็อยู่ด้วยกันได้ดี  (อ่าน 6104 ครั้ง)
แก้ร้อน ขอสักโบกนะลูกหลาน.....

.....ผมรักคุณ......คุณรู้ไหม...ว่าผมรัก
ถึงดั้งหัก  ฟันเหยิน  หรือตาแหล่
จะรักคุณ  คนเดียว  ไม่โลเล
ถึงขาเป๋  เดินตูดบิด  ไม่ผิดอะไร

.....มาทุกวัน ก็เพราะรัก  คุณนั่นแหละ
จะปากแบะ ฟันหลอ  ก็พอได้
ถึงปากเหม็น ตดเหม็น ไม่เป็นไร
ถึงขี้ไคล ไม่ได้ถู ก็ดูดี

.....ถึงเหม็นสาบ  น้ำไม่อาบ ก็ช่างเถอะ
ขี้หูเกรอะ ซังกะตัง  ผมไม่หวี
สิวเต็มหน้า  ฝ้าเต็มตัว   ก็ดูดี
ตูดเป็นฝี เม็ดเบ้อเร่อ  ก็ดูงาม

.....นุ่งกางเกง ตูดขาด ก็น่ารัก
ถึงเสื้อผ้า ไม่ได้ซัก  ก็ยังหอม
เรอก็เก่ง  ตีนก็เหม็น แมลงวันตอม
จะขอยอม  เคียงคู่ อยู่กับเธอ

.....เธอไม่บ่น เธอไม่ด่า  ไม่พูดมาก
ไม่เอ่ยปาก อะไร  ให้เศร้าหมอง
อยู่เฉยเฉย  ใครร้องทัก  ก็ไม่มอง
เพราะเธอจ้อง แต่ฉัน  มั่นรักเดียว

.....ฉันก็เอ่ย  ออกมา  แม่ยาหยี
ขอดมยา  หม่องสักที จะได้ใหม
เพราะเวียนหัว กลิ่นตัวเธอ นั่นกระไร
ขอดมให้ ชื่นใจ ได้ใหมเธอ

.....ที่ว่ามา ใช่ว่า จะรังเกียจ
ที่ว่ามา ใช่ขี้เดียด  น้องนางได้
ที่ว่ามา แค่บอกกล่าว เล่าความไป
แต่ยังไง ก็ทนได้ เพราะรักเธอ 

..... เพราะตัวฉัน ก็ไม่ต่าง กับเธอนัก
ที่ฉันทัก-  เธอตัวฉัน ก็ดันเหมือน
สารพัด หมักหมม มาเป็นเดือน
ฉันก็เป็น  ขี้เรื้อน  เหมือนกับเธอ

.....ได้ยาดี ยาหมอมี แก้ฝีหิด
ได้ยาดี ยาหมอชิด แก้หิดฝี
ได้ยาเจ๋ง ได้ยาหม้อ หมอทองดี
ทั้งแก้หิด แก้ฝี   ฝิดฝีเอยย์.......   

.....................
ด้วยรัก...
จาก ลุนหน่อน

นายกสมาคมคนเคยหล่อแห่งประเทศไทย
กระซวงพัตตะนาสังคังและลิงวัดไผ่ล้อมของละมุด

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา

ลุนหน่อน  กรี๊ดดดดด

เจ้าบทเจ้ากลอนมั่กมาย  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊ากกกก ลงท้ายได้เจ็บแสบคันมันส์ดีครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
.....ผมรักคุณ......คุณรู้ไหม...ว่าผมรัก[/color]
ถึงดั้งหัก  ฟันเหยิน  หรือตาแหล่[/color]
จะรักคุณ  คนเดียว  ไม่โลเล[/color]
ถึงขาเป๋  เดินตูดบิด  ไม่ผิดอะไร[/color]

กรี๊ดดดดด
ลูกทุ่งคนซื่อดีจังลุง
ชอบๆ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

อ่้านแล้ว  กร๊าก

สรุปนี่รักใช่ไหมคะ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Las Noches Rubicundior
 กร๊าก กร๊าก
ป๋าหน่อน  กรี๊ดดดดด

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ผมชอบ คำว่า ขี้เดียด  ............... ^^

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กร๊าก กร๊าก กร๊าก

มักขนาดครับลุง

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ม่วนหลาย  ครับลุนหน่อน   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
สุดยอดค่ะลุงหน่อน  (อิอิ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สารพัด หมักหมม   กร๊าก

ทะเล...
 กร๊าก กร๊าก

สุดยอดแห่งความรัก ยิ้มน่ารักหมักหมม

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เขียนอย่างนี้ได้ แปลว่ารักกันจริงครับ  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: [1] 2