หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการจ้างทำ FONT แล้วนำมาแจก  (อ่าน 3472 ครั้ง)
ต้องการจ้างให้ออกแบบฟอนต์ สวยๆ เหมาะที่จะใช้กับงาน ก่อสร้าง
โดยให้เป็นชื่อ FONT เป็นชื่อของบริษัทผู้จ้างทำ  โดยอนุญาตให้นำมาดาวน์โหลด ในเว็ปนี้ได้ฟรี

หากนักออกแบบฟอนต์ ใดสนใจรับทำโครงการนี้ หรือ ทำฟอนต์ไว้อยู่แล้ว สามารถเสนอมาให้ดูว่าตรงคอนเซ็ปหรือไม่ หรือ ตรง โอเค

ติดต่อมานะคร๊าบบ  พร้อมเสนอราคามาด้วย
ขอบคุณครับ

บุ๊คครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
บุ๊คครับ!!

กินรอบวง
หากสนใจ ติดต่อมาได้นะครับ  ชัย
หน้า: [1]