หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: คำถาม - คำตอบ  (อ่าน 10781 ครั้ง)
ช้าไปแล้ว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ตู้ม

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตอบ : ~ อ้าว ไม่มีคำถาม

ฝากคนข้างล่างตอบด้วย มีแฟนรึยังครับ (เสียงเข้ม )
ไม่มีครับ(เสียงเข้มสุดๆ)
สนใจผมไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 หน้าแตก (เสียงสั่นระริก ) ไม่กล้าครับ

ถามคนข้างล่างตอบหน่อยนะ เคยมีแฟนคนแรกตอนไหนหรอ เล่าให้ฟังได้ไหมว่าซึ่งมากขนาดไหน ?
นานมาแล้ว เมา...  เกย์แอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มี.ค. 2007, 11:54 น. โดย tOn™ » บันทึกการเข้า

where there's a will there's a way

โถ น่าสมสาร

Las Noches Rubicundior
ตอบ.... ไม่มีคำตอบ

ถามคนข้างล่าง ... กระทู้ดังกล่าวมีlinkว่ากระไร

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ตอบ.... ไม่มีคำตอบ

ถามคนข้างล่าง ... กระทู้ดังกล่าวมีlinkว่ากระไร

ตอบ   ... พันกร พูดว่า อะไรนะครับ  .......http://f0nt.com/forum/index.php?topic=5630.0

ถาม   คนข้างล่างเข้าใจมั้ย ? (โง่ๆอย่างนี้ไม่เข้าใจหรอกเชื่อเหอะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มี.ค. 2007, 22:25 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โดนทุกทีมาตอบหลังพี่จักรี เอือม
ถาม:เอ้า..แล้วคนข้างล่างละรู้มั้ย? เฮ้ย!?

ทะเล...
ตอบ ไม่รู้เหมือนกันครับ
ถาม เอ้า แล้วคนข้างล่างนี่ล่ะ รู้ไหม
ตอบ อะไรครับ ไม่รู้ครับ
ถาม ปีหน้าจะกินอะไรครับ

คงจะกินเหมือนๆกับปีนี้แหละครับ ฮี่...

คนข้างล่าง อาบน้ำได้แล้วครับ เหม็นมาก อี๋~

ทะเล...
ขอโทษครับ เพราะคุณนอนกอดผมทั้งคืนนี่แหละครับ
คนข้างล่างชอบนอนกอดใครครับ

ตอบ ชอบนอนกอดอกครับ

ถาม เวลาคุณจะเดิน จะก้าวเท้าข้างไหนก่อนครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 [2] 3 4