หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ละคอนถาปัด ๕๐  (อ่าน 38768 ครั้ง)
วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ล่ะค่ะ

เดี๋ยวฝากพี่โบว์ซื้อสมุดเน้อ ปลื้ม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
จะมาแอบกระซิบว่า รอบหลังๆมีเพิ่มบท ฉาก พรอพ อีกตรึม!!ค่ะ  ฮี่ๆ

วันอาทิตย์เจอกันเน้อ
อย่าลืมสมุดที่เดือนฝากนะ
เตือนด้วย เดี๋ยวพี่ลืม ปลื้ม

จะมาแอบกระซิบว่า รอบหลังๆมีเพิ่มบท ฉาก พรอพ อีกตรึม!!ค่ะ  ฮี่ๆ

แล้วทำไมไม่จองรอบหลังๆ ให้พี่บ้างล่ะ เบล  ฮือๆ~
เพื่อนที่แสดง ซื้อบัตรให้แล้ว วันนี้6โมง ลุ้นๆ
แต่ว่า.....................ธุระยังไม่เสร็จ

อดไปแหงมๆ โธ่เว้ย......เซ็ง

ไม่ได้ไปจริงๆด้วย เปื่อยซะก่อน เซ็ง หน้ามึน
เพื่อนจะมีบัตรของรอบวันอื่นไหมนะ  เศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ค. 2007, 22:28 น. โดย ~ miim ~ » บันทึกการเข้า

ấ  Łí††lè  Ģ!яŁ  ïй  †hε  Łì††lé  ω✪яŁ₫
แล้วทำไมไม่จองรอบหลังๆ ให้พี่บ้างล่ะ เบล  ฮือๆ~

ก็  ก็   ก็....
ก็ตอนที่ไปซื้อให้พี่สัก รอบหลังๆมันเต็มแล้วนี่หน่า

ปีหน้าๆ รีบจองค่ะ  ไหว้

ไปดูมาแล้วครับ ชอบนะ กรี๊ดดดดด
เดี๋ยวจะเอารูปมาแปะ แต่ตอนนี้ยังดองอยู่ในกล้องอยู่เลย

ป.ล.เจอเบลล์ด้วย อ๊วนอ้วน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โะ่พี่แอนไปแกล้งเบลมัน  คริคริ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ฮือๆ~ พี่แอนอ่ะ  อ้วนเหมือนกันล่ะน่า  เกย์แอบ

ปล. ขอบคุณสำหรับไอติมนะคะ อร๊อย อร่อย  หื่น

ไหว้

http://landcu.multiply.com/photos/album/2

แถมรูปละครค่ะ  ฮี่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พ.ค. 2007, 22:48 น. โดย เบลล์ :: ธัญญา » บันทึกการเข้า

โอ้ เพียบเลย กรี๊ดดดดด

มีรูปเหมือนกัน
แต่ไม่เกี่ยวกะบนเวทีเท่าไหร่ ง่ะ

บรรยากาศข้างนอก ก่อนละครฉาย

แอบไปเซ็นชื่อตรงสระอูหน้าโรงไว้หน่อย คริคริ

บรรยากาศในโรงก่อนละครฉาย

เดี๋ยวต่อ ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

พอพักครึ่งก็ออกไปเดินชอปปิ้งข้างนอก

คอนเซปต์สระอูย้าวยาวนี่เล่นได้เยอะนะครับ น่าอิจฉา

เสร็จแล้วก็เข้ามาดูต่อ (คนเริ่มทยอยเข้ามา จริงๆ แล้วในโรงนั่นเต็มเลยนะ)

อ้าว จบแล้ว ไอ้มืดหมี

ชอบครับ ปีหน้ายังไงก็จะดูให้ได้ เจ๋ง

ที่นั่งดีละซี่ ชิ

งั้นๆ ชิ

หูย
ถ้าพี่แอนไปปีหน้า
ขอให้ได้ที่นั่งหลังสุด โวย

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11