หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ละคอนถาปัด ๕๐  (อ่าน 38767 ครั้ง)
ใช่ๆ นางเอกมูแลงรูจค่ะ ตอนนี้เค้าเป็นดาราไปแล้ว

พระเอกละครปีนี้ก็เป็นดารานะคะ พี่อาร์ม ยูบีซีคิดส์  หื่น

เดี๋ยวขอหาของมาถ่ายรูปให้ดูนะคะพี่เดือน

จ่ายล่วงหน้าเลยค่ะ จ๊วบ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เบลล์ฝากพี่จักรีโพสต์รูปนะคะ เครื่องนี้อืดเกิน

ยิ้มน่ารัก  มีคนฝากโพสต์

"มาแว้วววว

สมุดมีสี่ลายนะคะ เล่มละยี่สิบ เล่มยาวสี่สิบ

กระเป๋ามีสองสีค่ะ น้ำตาลกับขาว ใบละสามร้อยห้าสิบค่ะ"

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ชอบลายการ์ตูนอ้ะ กรี๊ดดดดด

ซื้อเลยค่ะ ซื้อเลยค่ะ  ปลื้ม เบลล์ทำเองนะลายนั้น ขายดีสุดด้วยเอ้า   ปลื้ม

ซื้อที่ไหน  กรี๊ดดดดด

ซื้อส่งมาให้หน่อยดิ

Today you , Tomorrow me.
ซื้อได้ที่หน้างานละครถาปัดค่ะ

ไม่ก็ฝากพี่แอนซื้อสิคะ พี่เค้ามาดูรอบวันอาทิตย์นี้นี่หน่า

ว่าแล้วว่าลายมันคุ้นๆ กร๊าก

ฮี่ๆๆ  ฮี่ๆ

ลายงานเผา2 เล่มคร๊าบ  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เดี๋ยววันที่ 20 ไปดู รอบ 6 โมงเย็น
ให้ตาซารุลองไปทดสอบก่อน (อิอิ)
เจอกันนะจ๊ะน้องเบลล์ ปลื้ม

มีดีวีดี ปีคบเด็กสร้างบ้านขายป่าวอะครับ
ที่เอาดารามาแสดงด้วยอะ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ครบเด็กสร้างบ้านมันนานมากแล้วนี่หน่า

ไม่เห็นวางขายนะคะ

ปล. แล้วเจอกันค่ะพี่โบว์  ลันล้า

อยากได้กระเป๋า  ฮือๆ~

ละคร วันสุดท้ายวันไหนจ้ะเบล
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11