หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ละคอนถาปัด ๕๐  (อ่าน 38776 ครั้ง)
อยากดูๆ กรี๊ดดดดด
แต่ทำไงดี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอนตังมาเบลล์ซื้อให้ รึไม่ก็ต้องมาซื้อเองที่คณะค่ะ

จริงๆอยากออกให้ก่อนนะคะ แต่ตอนนี้บ่จี๊แล้วววว  ฮือๆ~

รอบัตรฟรี  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชวนน้องจุฬาไปดูดีกว่า  ยิ้มน่ารัก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
 กรี๊ดดดดด อ๊ะ อยากดู
 แต่ดูคนเดียวมันเหงา  ฮือๆ~

Somewhere over the rainbow.
โอนตังมาเบลล์ซื้อให้ รึไม่ก็ต้องมาซื้อเองที่คณะค่ะ

จริงๆอยากออกให้ก่อนนะคะ แต่ตอนนี้บ่จี๊แล้วววว  ฮือๆ~

โอนตัง ให้เรียบร้อยแล้ว นะจ้ะ น้องเบลล์
รอฟังเพลงประกอบละคร เพราะเพลงประกอบเพราะทุกปีเลย  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
พี่สักไปดูกับใคร  ชวนผมที กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไปกันวันไหน  กรี๊ดดดดด

ไป 13 รอบเย็น น่ะ  เกย์ออก
จะได้ไม่ไป  ยิ้มน่ารัก

ดี พาสาวไป จะได้ไม่มีใครรู้  (อิอิ)
คุยกะป้อม ป้อมบอกว่าพี่ศักไม่ยอมให้ไปเที่ยวด้วย  หมีโหดดดด

อยากไปดูจังเลย... ยิ้มน่ารัก
อยากดู รีบซื้อบัตรค่ะ  ลันล้า

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11