หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ละคอนถาปัด ๕๐  (อ่าน 38773 ครั้ง)

ไม่เคยดูละคร แบบสดๆ

จะสนุกมั้ยครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สนุกครับ  เจ๋ง

ไปป่าวเอ  ไปด้วยกัน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

จักรีไปเหรอครับ

ฝากซื้อด้วยถุงนึง  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ได้ครับ เอาเผือกหรือเอามัน

โว้วววว  ไปดูละครนะครับไม่ใช่ไปจ่ายตลาด ...........

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มาดูกันเยอะๆนะคะ

ตั้งใจกันจริงๆ   กรี๊ดดดดด

ปล. อย่าลืมเตรียมเงินมากซื้อของที่ระลึกหน้างานด้วยนะคะ    ยิ้มน่ารัก  เบลล์ออกแบบสมุดไว้ขายแล้ว  ไปอุดหนุนกัน   

เรียนไม่เก่ง  โดนพ่อด่า โอ้แม่จ๋า  อย่าตีหนู
อ้าวเฮ้ย เจ๊แนน แอบอยู่บอร์ดนี้ด้วยรึ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2007, 23:14 น. โดย *-*Belly*-* » บันทึกการเข้า

พี่โต กรี๊ดดดดด
(อิอิ)
แสดงที่ไหนคะ?

( สนุกจริงๆใช่มั้ย  กรี๊ดดดดด
อยากไปอยู่เหมือนกัน )
น่าจะที่หอประชุมจุฬานะคะ

ทุกปีก็ที่นี่

ปีนี้ต้องรีบจอง ปีที่แล้ว จองช้า นั่งไกลลิบ เลย ว่าแต่ ฝากเบล จองได้มะ
ยังไม่แน่ใจค่ะ ขอดูก่อนนะคะว่าจะฝากจองได้รึเปล่า  ขอไปถามพี่ที่คณะก่อนน่ะค่ะ

ถ้าได้ยังไงจะบอกแล้วกันค่ะ ลันล้า

จ้ะ  กรี๊ดดดดด
น่าดูจริงๆ  กรี๊ดดดดด

เคยไปดูแต่ของคณะนิเทศอะ  ฮิ้ววว

นานๆ จะเข้ามาที
อุ๊ย มีเส้นสายวงใน  (อิอิ)
ปีก่อนก็ได้ดูเป็นการดูละครเวทีเป็นครั้งแรกถึงจะมีเสียงบ่นว่าไม่ดีเท่าปีก่อนๆ แต่ส่วนตัวก็ชอบ ได้ความประทับใจมากกว่าดูหนังเยอะเลย

ปีนี้คงจะไปอีก

ปล.สาวๆที่ไปดูน่ารัก (อิอิ)

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 11