หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: 1 ปี ไมยะฮี้  (อ่าน 23953 ครั้ง)
หมอแมว....เลี้ยงวันที่ 30 มีนาคมค่ะ

โอ้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยู่เวรครับ
อ้าว มีมิตติ้ง  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เวรครับ
อ้าว มิตติ้ง กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มี้ตแอนด์กรี๊ด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อ่านหน้านี้แล้วนึกถึงปัญหาการไม่อ่านระหว่างบรรทัดจัง
 กร๊าก
ได้รู้จักเว็บ iannnnn ครั้งแรกก็เพราะคลิปนี้แหละค่ะ

(ตอนแรกพี่ชายแนะนำมาให้ดู ฮากลิ้งเลยตอนนั้น อ้อ! ที่บ้านก็ติด ASTV ด้วยค่ะ)

ต่อจากนั้นไม่กี่เดือนก็ได้มารู้จักกับเว็บฟอนต์ ตอนแรกเข้ามาโหลดฟอนต์เฉยๆ แต่ไม่นานก็เริ่มเข้ามาดูที่ฟอรั่มที่นี่ เป็นขาจรมาหลายเดือน เห็นคนที่นี่ดูสนิทสนม เฮฮากันดี ตอนนั้นก็อยากจะพูดคุยกับคนที่นี่บ้าง แต่ยังติดตรงที่เป็นคนขี้อาย กลัวพูดอะไรไปมันจะดูเหวอๆ ไปรึเปล่า (บางครั้งก็ไม่ค่อยเข้าใจมุกภายในที่นี่เท่าไหร่ ต้องตามอ่านอันเก่าๆ น่ะค่ะกว่าจะเข้าใจ)

ได้แต่แอบอ่านอยู่นานหลายเดือนเลยกว่าจะกล้าสมัครมาเป็นสาวก

ขอบคุณทุกคนเลยนะคะที่ต้อนรับเป็นอย่างดีค่ะ ไหว้
เหมือนกันครับ แต่ผมเจอแ้ล้วก็โหลดฟ๐นต์ แล้วก็มาสมัครฟ๐รั่มแล้วก็โดนสาปครับ  ฮิ้ววว

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ยังไม่เคยทำอะไรเกี่ยวกับฟ๐นต์เลยครับ หมีโหดดดด
แม้แต่อ่านจู๋ ลันล้า

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ไอ้แสด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดูสิคะน้อง
ขนาดมาแนะนำกันดีๆ
ไอ้เจ้าของเวบยังพูดแบบนี้เล้ย
ไม่ไหว ไม่ไหว
เจ้าของเวปนี้ มีดีที่หล่อครับ  เอือม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวดูตรงไหนเหรอคะ   หน้าแตก

เลวยั้นเงา
หมอแมวดูตรงไหนเหรอคะ หน้าแตก

ไม่มีใครกล้าตอบเลยวุ้ย.. คริคริ

ทะเล...

เคยเห็นเหรอครับน้อง

Las Noches Rubicundior
แหะๆๆ
ไม่อ่าครับ กรี๊ดดดดด

ทะเล...
หน้า: 1 2 3 [4] 5