หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: เกณฑ์ทหาร ๑ เมษายน 2550  (อ่าน 47820 ครั้ง)
เฮ้ย ทำไมพูดกวนตีนเหมือนกองกิจฯตึกแดงเลยวะ แต่คงไม่ใช่หรอก เพราะถ้าที่เดียวกัน มันไล่กลับตั้งแต่บอกว่าลืมครับแล้ว  อี๋~

เอานา ทำใจดี ๆ ไว้ จบเร็วจบช้า ปี 2 ปี ไม่มีผลอะไรหรอก รอลุ้นให้ความสูงไม่ถึง หรือไม่ก็จับได้ใบดำก็แล้วกัน  เจ๋ง

[ว่างให้เช่า]
ยังไงก็ภาวนาอย่าให้ไปอยู่ ทร. นะ

อยู่ ทบ.ก็ดี

แต่สบายสุด ก็ ทอ. ไทยนั่นแหละ

ป.ล.รู้ไหมว่า สมัยก่อน พลตำรวจ ก็มาจากการเกณฑ์ เหมือนทหาร นั่นแหละ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ใช่ครับ ทอ.สบายสยุดสยุด
เป็นทหารที่สามารถอ้วนได้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เป็นทอ.ได้เสียวด้วย หื่น

Everybody's gonna love today
อ้วนได้ก็ไม่ดีน่ะสิครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สายตาขนาดไหนเขาไม่รับเป็นทหารครับ

600 เอาใบรับรองจาก รพ. ของทหารด้วยนะ

แต่ของพี่ คนอื่นมันเห็นพี่ยื่นใบรับรองแต่มันไม่ได้เอามา มันเอาแว่นให้ทหารใส่แล้วก็ไม่ติด  ฮิ้ววว

แสด !! ตูอุส่าห์ไปหาใบรับรองไอนี้ไม่ได้เตรียมไรมาเลยได้เหมือนกัน

แล้วหมอทหารก็จะมาไซโคว่า จะโดนตีเป็นประเภท 4 เข้ารับราชการไม่ได้แล้วนะ  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ทางมหาวิทยาลัยโทรมาแล้วครับ
เค้าบอกว่าให้พรุ่งนี้ไปพบเค้า 9 โมงเช้า
แล้วให้ไปทำเรื่องที่อำเภอ อีกครับ

แต่ที่แปลก เค้าขอเบอร์ของเพื่่อนผมไว้คนหนึ่ง
แล้วก็โทรไปบอกเพื่อนผมเรื่องให้มาพบเค้า 9 โมง
ทำไมเค้าไม่โทรเข้าเบอร์ผม ทั้งๆที่เครื่องผมก็เปิดตลอดเวลา
แปลกจริงๆ (สงสัยดูหนังมากไป เลยคิดมากอะ)

ป.ล. ไม่รู้ว่าเรื่องผ่อนผันจะสำเร็จหรือเปล่า เฮ้อ... เหนื่อยๆ

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
ก็ให้เพื่อนมาบอกไง เค้าจะได้โทรทีเดียวไม่เปลือง  ฮี่...
ก็ให้เพื่อนมาบอกไง เค้าจะได้โทรทีเดียวไม่เปลือง  ฮี่...

ง่ะ ทั้งๆที่เพื่อนผมไม่เกี่ยวไรเลยเนี่ยนะครับ

หรือไม่ก็เพื่อนกำลังถูก จนท คนนั้นจีบอยู่  (อิอิ)
ใส่แว่นหนา 670 เขาเอาไหมครับ
เห็นแม่บอกว่า แค่ใส่แว่นเขาก็ไม่เอาแล้ว ถ้าไม่งั้นผมก็...  (อิอิ)

600 เอาใบรับรองจาก รพ. ของทหารด้วยนะ

แต่ของพี่ คนอื่นมันเห็นพี่ยื่นใบรับรองแต่มันไม่ได้เอามา มันเอาแว่นให้ทหารใส่แล้วก็ไม่ติด  ฮิ้ววว

แสด !! ตูอุส่าห์ไปหาใบรับรองไอนี้ไม่ได้เตรียมไรมาเลยได้เหมือนกัน

แล้วหมอทหารก็จะมาไซโคว่า จะโดนตีเป็นประเภท 4 เข้ารับราชการไม่ได้แล้วนะ  ฮิ้ววว

หาให้เอาปะ รพ.ภูมิพล คิด 500 ...55+

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
หาให้เอาปะ รพ.ภูมิพล คิด 500 ...55+

โดนไถตั้งแต่ตอนนี้เลยแหะ

ไปตรวจนิดหน่อยเอง ไม่มีค่าอะไรนี้นา  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 12