หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11]

ผู้เขียน หัวข้อ: วาดรูปด้วยปากกากันเถอะ  (อ่าน 73403 ครั้ง)

พยายามจะวาดอุ๊ กร๊าก
ว้ากกกกกกกก ห่วยแตกมาก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ล่อซะเพ้นท์เลย

กรี๊ดดดดด

control portriat ตัวที่สอง
วาดน้องปอสา  กรี๊ดดดดด
ตัวจริงน่ารักมาก เป็นลูกสาวของแม่ดากานดาในเรื่องเพื่อนสนิท

ตาโตมาก ขาว สวย หน้าเฉี่ยว  หื่น

ยังรู้สึกผิด ที่วาดน้องเค้าออกมาเป็นแบบนี้  หมีโหดดดด

ส่วนนี่ตัวที่ 5

เอ็มมี่  กรี๊ดดดดด
ตัวที่ 5 เมื่อยแล้ว หิวข้าว อยากกลับบ้าน
เลยรีบ ใจร้อนมาก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เม.ย. 2007, 13:13 น. โดย ลั่นทม » บันทึกการเข้า
โคตรยากเลย
ไปวาดกะปากกาตูจะดีขึ้นมั้ย ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ลองวาดในกระดาษดูสิ  (แจ๋ว แจ๋ว)
ครูฝรั่งเคยให้เล่น

สนุกมาก ออกมาเป็นก็อดซิลล่า กร๊าก
ล่อซะเพ้นท์เลย

กรี๊ดดดดด

control portriat ตัวที่สอง
วาดน้องปอสา  กรี๊ดดดดด
ตัวจริงน่ารักมาก เป็นลูกสาวของแม่ดากานดาในเรื่องเพื่อนสนิท

ตาโตมาก ขาว สวย หน้าเฉี่ยว  หื่น

ยังรู้สึกผิด ที่วาดน้องเค้าออกมาเป็นแบบนี้  หมีโหดดดด

ส่วนนี่ตัวที่ 5

เอ็มมี่  กรี๊ดดดดด
ตัวที่ 5 เมื่อยแล้ว หิวข้าว อยากกลับบ้าน
เลยรีบ ใจร้อนมาก

รูปแรกน่าเอาไปทำลายเสื้อมากเลย

:47:คือว่าเพึ่งหัดวาดครับ ช่วยติชม ว่าด้วยนะครับ ขอบคุณครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)
มั่งๆๆ
ผมไม่ค่อยวาดปากกาหนะครับ
แบบว่าเวลาวาดผิดแล้ว ลบไม่ออกเลยเน้นดินสอมากกว่า
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด โหย เห็นจู๋นี้แล้วมีไฟ อยากวาดเมจิกอีก ห่างไปนานมากกก

เดี๋ยวเอาซะหน่อยดีกว่า  เกย์ออก

there are no regrets in life, just lessons . .
เรียกว่า CONTOUR DRAWING ครับ

ภาษานายจ้างวันละคำ วันนี้เสนอคำว่า " อู้บ่จ้าง "
ครับ  อืมมมมห์

อะโย้โย๋ วาดปากกา วาดครั้งเดียวโลดด  กึ๋ยๆ งามมม
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11]