หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: สัจธรรมของชีวิต  (อ่าน 7405 ครั้ง)
ชีวิตคืออะไร ?
เราเกิดมาทำไม ?

แมวมี 9 ชีวิตจริงหรือ ?

...

Today you , Tomorrow me.
วันนี้เป็นไรไปคะพี่โอ้เอ้  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

พี่โอ้เอ้ กำลังหาสัจธรรมค่ะ  ไหว้

Las Noches Rubicundior
สงสัยจะเจอแล้วค่ะ  ไหว้

แอบอ้าง
เราเกิดมาทำไม ?

ใครตอบได้ช่วยตอบที  กรี๊ดดดดด
เกิดมาเพื่อมีความร๊ากกกกก  ยิ้มน่ารัก

ยินดีด้วยค่ะ
หนิงยังไม่เคยอ่าน  กรี๊ดดดดด

<3.
สรุปว่าอะไรครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สรุปว่า  ใช่

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
นานาก็ไม่เคยอ่าน(จบ)
เพราะว่า เห็นประโยคแรกๆ ก็ยินดีลบทิ้งแล้ว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 2 [3]