หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ร้องสุข  (อ่าน 14350 ครั้ง)

หัน คือ หา ใช่ไหมคะ  งง

Las Noches Rubicundior
ในที่สุด

ผู้หญิงเลี้ยวซ้าย ผู้ชายเลี้ยวขวา

ก็วน loop มาเจอกัน ปลื้ม

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หัน คือเห็น ไม่ใช่เหรอครับ  งง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสุกสุขศุกร์~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
วันนี้วันจันทร์ โว้ววว

ไม่ชอบเลย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เมื่อวานไปปล่อยปลา ให้อาหารปลา

สบายใจดีครับ
แล้วกลับมาบ้านกินปลาทอด

หื่น
อ๋อ
กระจู๋นี้คือกระจู๋ลูกของกระจู๋นั้นใช่มั้ย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
มีใบขับขี่ ขับรถได้อย่างอุ่นใจ

สบายใจครับ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
เมื่อวานไปปล่อยปลา ให้อาหารปลา

สบายใจดีครับ
แล้วกลับมาบ้านกินปลาทอด

+กัน เหมือนจะไม่ช่วยให้อะไรมันดีขึ้นมาเลย
 ไม่ล่ะ

ทะเล...
สุขกายสบายใจค่ะ

วันนี้..สุขจัง

เพราะวันนี้เป็นวันเบาๆของผมครับ......   ฮี่... 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มี.ค. 2007, 23:45 น. โดย YL_Studio » บันทึกการเข้า

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา

น้ำหนักลงเหรอคะ

Las Noches Rubicundior
หมดตังค์ละซิไม่ว่า
 (อิอิ)

ทะเล...
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6