หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ร้องสุข  (อ่าน 14352 ครั้ง)
เปรียบกระจู่ระบายอารมณ์ เป็นกระจู๋ร้องทุกข์

ส่วนกระจู๋นี้ ก็จะเป็นกระจู๋ร้องสุข

ใครมีความสุข จากใคร อะไร ที่ไหน อย่างไร

เชิญครับ มาแบ่งปันความสุขให้เต็มกระจู่นี้เลยครับ

ขอผมก่อนเลยนะครับ

วันนี้ได้ไปไหว้ อากง อาม่า ที่สระบุรีมาครับ
ได้เจอญาติๆ ทานข้าวร่วมกัน มีความสุขมากเลยครับ  ลันล้า
กำลังจะไปวัดพระแก้วครับ

มีความสุขครับ  ฮิ้ววว

i'll walk until i find u.

กระจู๋ระบายอารมณ์ มันก็ร้องทั้งสุข ทั้งทุกข์เลย  ฮิ้ววว

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
อ่าวเหรอ    ฮือๆ~

แสดงว่าไม่เคยอ่าน

พันกว่าหน้าเอง ...

Today you , Tomorrow me.
อ่านหลังๆนุ่ะครับ

เห็นแต่ระบายอารมณ์ (ทุกข์) ซะส่วนใหญ่   ฮือๆ~

อ่านเถอะ เดี๋ยวนี้นุ๊กอ่านระบายอารมณ์ทุึกวันเลย  ฮี่...

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ครับ
ตะกี้ไปขี้มา
โคตรสบายเลย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ๊า

กินโค้กเย็นๆนี้ช่างมีความสุขดีจริงๆ  ฮี่...
เล่นเกมมาสบายใจ ลันล้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ดูมังกรหยก แล้วสนุกดีจริงๆ     ลันล้า ลันล้า ลันล้า

( คนเราส่วนมากเวลามีความสุขมักจะเก็บใว้ส่วนตัว ไม่เคยแบ่งให้ใคร แต่ความทุกข์มักจะโบ๊เบ้ไปให้คนนู้นคนนี้ )
นั่งดูคนอื่นปั่นอย่างมีความสุข!  งง

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ

ใครปั่นเหรอจ๊ะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ใครปั่นเหรอ  กรี๊ดดดดด

...
หน้า: [1] 2 3 4 5 6