หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจกับพี่ใหญ่  (อ่าน 68950 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด น้าแอ๊ววววว น่ารักมากกก

เอ๋ รึชื่อน้องตั๊กกันนะเนี่ี่ย  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
ชื่อ น้องตุ๋ย ครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

เกย์แอบ เกย์แอบ เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior

สนใจคนที่มากับพี่ใหญ่นะครับ  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เกย์แอบ  โดนไอ้ตาตบแน่

เลวยั้นเงา
กร๊าก

สนใจ 2 จากขวามือครับ กรี๊ดดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ขอแสดงความเสียใจกับพี่ใหญ่เรื่องคุณแม่ด้วยนะคะ ไหว้

ฤดูกาลผันผ่านอาจเปลี่ยนวันวานไปได้ แต่คำว่าเพื่อนความหมายเป็นเช่นไร ต่อจากนี้ไปความหมายเหมือนเดิม
ขอโทษที่ช้าไป.....   ขอเเสดงความเสียใจกับพี่ใหญ่เรื่องคุณเเม่ด้วยะนะคะ ไหว้

คุณเเม่เฝ้ามองพี่ใหญ่อยู่เสมอค่ะ

ชีวิตที่ไร้ร้อยแผล..... คือชีวิตที่ฉาบฉวย
ผมก็เฝ้ามองพี่ใหญ่อยู่เงียบๆ ครับ เกย์เม้ม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมก็เฝ้ามองพี่ใหญ่อยู่เงียบๆ ครับ เกย์เม้ม

อ๊างงงงง  ตอนนี้เค้าก็รู้กันหมดทุกคนแล้วล่ะจ้ะแอนจ๋า

ขอบคุณน้องๆ ที่ตั้งใจมาแสดงความเสียใจทุก ๆ คนนะครับ  ขอบคุณมาก ๆ เลย

ตอนนี้คุณแม่พี่ใหญ่ไม่ต้องเจ็บปวดกับโรคร้ายแล้วล่ะ   คุณแม่พี่เค้ากำลังไปเที่ยวน่ะ  เค้าไปด้วยรอยยิ้มด้วยนะ ลันล้า

ถ้าตอนนี้พี่ใหญ่คิดถึงแม่  ก็ยังหาแม่เจอได้ที่ในใจพี่แหละจ้ะ

ขอบคุณทุก ๆ คนอีกครั้งครับ   บอร์ดฟอนต์ของเราอบอุ่นมากมายจริง ๆ  ปลื้ม

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 ปลื้ม  ไม่เป็นไรค่ะพี่ใหญ่   

เลวยั้นเงา

ปุ ปุ ปู๋ววว์  เศร้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ปุ ปุ ปู๋ววว์  เศร้า

อบอุ่นอย่างเดียวพอ  กลิ่นไม่ต้อง เหลือบ

โวย  พี่ใหญ่ 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23