หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจกับพี่ใหญ่  (อ่าน 68944 ครั้ง)
ขอแสดงความเสียใจกับพี่ใหญ่ เรื่องคุณแม่ด้วยนะคะ

แม่พี่เค้าไปสบายแล้วค่ะ

...

ตั้งกระจู๋ไหมเลยนะคะ แม่พี่ใหญ่จะเผาวันพุธนี้ค่ะ

ใครจะไป ก็บอกๆกันด้วยนะคะ

Las Noches Rubicundior
ศพแม่พี่ใหญ่ ตั้งที่วัดพระศรี บางเขนนะคะ 

เลวยั้นเงา
 ไหว้ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ไหว้

เศร้า
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ไหว้

i'll walk until i find u.
ขอแสดงความเสียใจกับพี่ใหญ่และครอบครัวนะคะ
ปลอบใจคนไม่เก่งนะพี่ แต่เข้าใจว่าคุณแม่พี่ป่วยเป็น
โรคมะเร็ง คิดว่าแกไปสบายก็แล้วกันนะพี่ใหญ่
เพราะโรคนี้มันทรมานเอามากๆ ปุกเชื่อว่า
ความดีที่คุณแม่พี่เคยทำ จะอยู่ในใจพี่ใหญ่และ
ครอบครัวตลอดไปค่ะ
 ไหว้ เสียใจด้วยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

แสดงความเสียใจด้วยครับ

งบน้อย
 ไหว้

ผมไม่เคยทำใจได้กับความตายของคนอื่น
นึกแล้วมันจะพาลน้ำตาไหลทุำกที
(แต่ไม่ยักกะนึกเสียดายชีวิตตัวเองซักที)

ไม่อยากคิดว่าเข้าใจความรู้สึกของพี่ใหญ่
เพราะตัวเองยังไม่เคยมีประสบการณ์
แล้วก็ไม่มีโอกาสที่จะไปงานศพท่านด้วย
เพราะฉะนั้น มีอะไรให้ช่วยก็บอกนะครับ
ถ้าช่วยได้จะช่วย

ขอร่วมอุทิศส่วนบุญส่วนกุศลให้แม่ของพี่ใหญ่ด้วยครับ

ขอแสดงความเสียใจกับพี่ใหญ่และครอบครัวด้วยนะคะ
ต้องขอโทษล่วงหน้าที่วันเผา ไม่สามารถไปร่วมงานได้

ยังไงจะฝากความคิดถึงผ่านเจ๊ไปอีกที  ไหว้

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เสียใจด้วยนะใหญ่

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ไหว้
เสียใจด้วยค่ะ
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 23