หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจกับพี่ใหญ่  (อ่าน 68932 ครั้ง)
ขอดูรู ของพี่ใหญ่หน่อยซิครับ  กรี๊ดดดดด

หัวใจ  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
ขอดูอะไรที่มันใหญ่ๆ หน่อยสิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หาดูยากนะครับ  หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ่ะ จัดให้

คนซ้ายน้องโม  คนกลางน้องฝ้าย  คนขวาน้องซีน

ส่วนรูปนี้  ไม่บอกข้อมูลเด็ดขาด โวย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
พี่ชายคนโตพี่ใหญ่ ตอนที่นัทไปวางดอกไม้ฯ   พี่เค้าบอกว่า

"ระวังร้อนนะ"    ไอ้มืดหมี

เลวยั้นเงา

แล้วคนวันนั้นอยู่ไหนละครับ  เอือม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พี่ชายคนโตพี่ใหญ่ ตอนที่นัทไปวางดอกไม้ฯ   พี่เค้าบอกว่า

"ระวังร้อนนะ"    ไอ้มืดหมี

พี่คนโตบวชด้วยนะ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 โวย  อ๊ะ ไม่ใช่ คนผมยาวน่ะค่ะ 

เลวยั้นเงา
โวย  อ๊ะ ไม่ใช่ คนผมยาวน่ะค่ะ 

ถ้ายาวแค่พอมัดได้เป็นคนที่ 4

แต่ถ้ายาวกลางหลังคนที่ 3 จ้ะ

ฮือๆ~  คนยืนแจกพระกับสาว ๆนั่นแหละค่ะ 

เลวยั้นเงา
พี่คนที่ 4 ครับ  ชื่อ โอเล่

ว่าง ๆ จะให้มาปั่นจู๋แทนละกัน

พี่น้องเยอะจนจำไม่ได้   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
อ่ะ จัดให้

ส่วนรูปนี้  ไม่บอกข้อมูลเด็ดขาด โวย

คนที่สองจากทางขวาใครครับ หมีโหดดดด
ไม่บอกก็ไม่เป็นไร
ขอรูปเห็นหน้าเต็มๆ เป็นบุญตาได้มั้ยครบ หื่น

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
รู้สึกจะมีคนนึงชื่อเฟิร์น

ใครบอกมาไม่รู้จำไม่ได้แล้ว
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23