หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความเสียใจกับพี่ใหญ่  (อ่าน 68935 ครั้ง)
เสียใจด้วยครับผม

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ  ไหว้

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ขอแสดงความเสีัยใจด้วยค่ะ  ไหว้

there are no regrets in life, just lessons . .
เสียใจด้วยนะครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

:46:ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

Today you , Tomorrow me.

เกิด แก่ เจ็บ ตาย เป็นเรื่องธรรมชาติครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ พี่ใหญ่  ไหว้

Life is short, enjoy it!!!
เสียใจด้วยนะครับ   ไหว้

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ใจหายค่ะ  ฮือๆ~
แม่พี่ใหญ่ไปดีแล้วนะ เพราะเพิ่งจะเสียย่าไปเหมือนกัน
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ  ไหว้
เสียใจด้วยนะครับพี่
ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ ไหว้

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ ไหว้

พนักงานบริษัท.
เสียใจด้วยนะครับพี่ ไหว้

เป็นใครก็คงทำใจยาก
วันเผา ถ้าไม่ติดอะไรจะชวนยักษ์ไปนะคะ
เสียใจด้วยจริงๆค่ะ

เสียใจด้วยครับ  เศร้า

เข้มแข็งไว้นะครับ

... กอล์ฟจ๊ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 23