หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: สวนลุมไนท์บาซ่าจะปิดบริการแล้ว?  (อ่าน 20258 ครั้ง)

ตูอยากไปช่วยมั่ง หื่น

แต่วันก่อนเห็นตำรวจไล่วิ่งกันกระเจิง เกือบมาชนรถตู  ง่ะ
ผมเดินไปบ่อยครับ  แต่ไม่ยั๊กกะมี คนไหนเดินเข้ามาหาผม  แบบนี้ผมถือว่าดูถูกกันอย่างแรง  โวย 

เพราะ ผม แต่งตัวโทรม ชุย ถุย มาก..........

ถามสองคนนี้ หนูไม่รู้ววว์ น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ๋อ

มั่วทั้งคู่  หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.

พี่โอ้เอ้วาง เซอร์เวอร์ที่ไหนละครับ น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
inet

ตึกไทยซัมมิท ถ. เพชรบุรี
ไกล้ มศว.ประสานมิตร  หมีโหดดดด

ใกล้ความจริงเข้าไปทุกที  กรี๊ดดดดด

ตรงข้ามตึกเป็น อะไรอะครับ  เกย์เม้ม

โรงแรมสยาม  ง่ะ

เจ๋ง  แม่นแล้ว

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เอ่อ ... สวนลุมไนท์บาซ่าจะปิดบริการแล้ว

ไอ้มืดหมี

น้องดำ พี่โอ้วเอ้ว ทะลึ่ง  เกย์ออก

ทะลึ่งเหรอ ตูยังไม่ทันนึกอะไรเลย  น้องดำ

ก็คนเค้าไม่นึกกันแล้ว พี่โอ้เอ้มาขุดให้นึกอีก  เกย์ออก

ก็ตูเพิ่งเห็น  ไอ้มืดหมี

อ๊ะ เป๋ใหญ่แล้ว

เรื่องนี้พี่จักรีเริ่มเลยนะเนี่ย ไอ้มืดหมี

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ถ้าเพื่อนปุกไปเช่าต่อมาอีกจริงๆ ผมว่าโดนหลอกครับ
เพราะ่ว่าเรื่องที่สวนลุมไนท์บาซาร์หมดสัญญากับกองทรัพย์สินส่วนพระมหากษัตริย์ เป็นเรื่องที่รู้กันมานานมากแล้ว
ขนาดผมไม่เกี่ยวอะไรด้วยเลย ยังเคยได้ยินเรื่องนี้จากแท๊กซี่ ข่าวทีวี และแฟน
แท๊กซี่บ่นให้ฟังว่า แต่ก่อนจะมีคอนเสิร์ท บาร์เบียร์เปิดกัน จะมีลูกค้ามาก ... อีกไม่นานก็จะหมดสัญญาแล้ว อาจจะกลายเป็นห้างแทน ... แต่ถ้าไม่เป็นห้างก็จะเป็นย่านการค้าเนื้อสดแบบเดิมต่อไป
ขาวทีวี ได้ยินครั้งหรือสองครั้ง
แฟน เล่าให้ฟังตอนนั่งแท๊กซี่ผ่าน บอกว่าดี...ไม่น่าเดินไม่เห็นมีคนซื้อของเลย ตาลุงแท๊กซี่เถียงว่าตอนกลางคืนผู้โดยสารเยอะ

สรุปว่าเรื่องโดนย้ายผมว่าเค้ารู้กันมานานแล้วครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ที่สวนลุมดูบรรยากาศดีนะ

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 [3] 4 5