หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: มีอะไรไม่รู้ติดมากะ font อ่ะ  (อ่าน 15939 ครั้ง)
 :09:ไม่รู้ทำไมสร้าง font  เสร็จแล้ว พอ generate font แล้วมันมีรูป อะไรสักอย่าง คล้าย ๆ FL ติดมาด้วย  ฮือๆ~ แต่มันไม่ติดมาทุกตัวอักษร นะ มันมาบางตัว
ใครหนูบอกหนูที ได้โปรดดด  กรี๊ดดดดด
พยายามจะเอารูปมาให้ดู แต่มันเอาขึ้นเว็บไม่ได้อ่ะค่ะ  ง่ะ ไม่รู้ทำไม งง
อย่าโพสต์ซ้ำๆสิครับ กดแก้ไขเอา

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
คุณใช้Demoเวอร์ชั่นครับ

ถ้าไม่อยากมีรูปflติดมาด้วย

ซื้อของจริง สนใจไปที่ www.fontlab.com ครับ

(หรือหาตามพันทิพย์,เซียร์)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2007, 20:27 น. โดย เกต อะ แมค » บันทึกการเข้า
ขอโทดค่ะที่โพสน์ ซ้ำ ๆ หนูผิดไปแล้วว  ไหว้

แต่ที่บอกให้ซื้อของแท้ เนี่ย  เฮ้ย!? มันหลายกะตังค์ นะก๊า  ฮือๆ~
หรือหาของเถื่อนมาก็ได้ครับ
แล้วของเถื่อนเนี่ย หาได้จากไหนมั่งอ่ะ  งง
ที่ลูกพี่ เกต อะ แมค  มีหรือเปล่า คะ กรี๊ดดดดด
ที่นี่ไม่สนับสนุนของเถื่อนครับ ง่ะ
ห้างไอทีชื่อดังย่านประตูน้ำครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เซีย เหรอครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นั่นมันที่ รังสิตครับ.........

ชิ
เฮ้อออออ .........   ฮือๆ~
บ้านอยู่กระบี่
ตอนนี้ก็อยู่กระบี่ ไป ห้าง IT ดังแถวประตูน้ำมันก็ลำบากอ่ะนะ   (เหงื่อแตกพลั่ก)
ห้าง IT ดังแถวกระบี่ก็ไม่มีซะด้วย
ใช้เว็บค้นหาชื่อดังก็ได้ครับ

อะไรของคุณ อะไรของคู้ณ~~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: [1] 2 3 4