หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ความเลวของผมครับ  (อ่าน 17647 ครั้ง)
ไม่ค่อยรู้เรื่อง  ฮือๆ~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
กร๊าก

มุขนี้ผมเล่น ตลอดเลยตอนไปเที่ยวดรีมเวิล์ด ....... เอือม
อ๋อ! ที่พาผมเดินไปทั่วดรีมเวิร์ลก็เพราะจะให้ช่วยหาช้างเหรอ  ชิ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
งงค่ะ
ช่วยบอกที่มาหน่อยสิคะว่ามาสารภาพความเลวอะไร

แต่ไอ้ที่อ่านๆ มาก็ยังไม่ถือว่าเป็นความเลวอะไรเลยค่ะ
ประนามตัวเองแรงไปป่าวคะ หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ตามนั้นละ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สวัสดีน้อง วุด

ปุกโทรมาตอน หกโมงครึ่งว่า วุด ตั้งกระจู๋ขอโทษ หาตั้งนาน อยู่ตรงไหนวะ
อ้ออ ตั้งชื่อกระจู๋เหมือนไปฆ่าใครมาซะงั้น

รู้สึกดีครับ ที่น้องวุดแสดงความรับผิดชอบในครั้งนี้  เจ๋ง
เอาจริงๆแล้ว เราดูพฤติกรรมของน้องมานานแล้วล่ะ
แต่ว่าไม่ได้จะไปเล่นหรือไปช่วยเตือนอะไรมาก
สังเกตได้จากว่า น้องเข้ามานานขนาดไหนแล้ว
เราก็มองพฤติกรรมห่างๆ มีสายเข้ามารายงานเป็นระยะๆ
( ตัวย่อ  ป   ) สร้างความฮาให้กับตัวข้าพเจ้ายิ่งนัก

แต่ว่ายังไม่ลงมืออะไรรุนแรงไปมาก

แต่ตอนหลังๆ เริ่มเกิดอาการหมั่นไส้จากกระจู๋หนึ่ง
พาดพิงตูเต็มๆ บางทีวุดอาจจะลืม แต่ไม่เป็นไม่ได้ติดใจอะไร
มาก

แต่ด้วยว่า บางคนนั้น การที่เราเอาน้ำไปลูบๆ เค้าก็ไม่รู้สึกตัว
ซักที ก็เลยเอาน้ำสาดเข้าไปโครมเดียวแล้วกัน
เผื่อจะรู้สึกบ้าง

ซึ่งตัวเรานั้นก็ใช่ว่าจะโตพอไปติใคร ไปสอนใครให้เค้าเชื่อ
และทำตาม  เพราะดูจากรูปมิตติ้งต่างๆที่ปรากฏสู่สายตาชาวบอร์ด
ตัวข้าพเจ้านั้นไร้ซึ่งบุคลิคผู้นำเหลือเกิน

แต่ สิ่งที่อยากจะให้ทุกคนทำตามเหมือนๆกันก็คือ
การได้วิเคราะห์ถึงเหตุ และผลที่เกิดขึ้น การทำอะไรโดย
ไม่คิดหน้าคิดหลัง หรือพูดออกมาโดยไม่ผ่านการกรองจาก
สมองก่อนเนี่ย มันจะมีผลตามมาอย่างไร

เพราะที่เราแซววุดไปเนี่ย เพื่ออยากจะลองดูอะไรบางอย่าง
ที่เกิดขึ้น (ซึ่งมันไม่ใช่วิธีที่ดี)

แต่ผลออกมาก็โอเค ทำให้วุด ได้ไปคุยกับหลายๆคน
เพื่อไปสืบว่า "อืมเพราะอะไร ทำไม กัม ถึงได้มาว่าเค้าแรงๆ
เพราะอะไร ไปเหยียบจมูกใครหรือเปล่าฟระ"

ครับ วุดทำอะไรเกิดกว่าที่ควรทำ
จำได้ว่าเคยเขียนที่กระจู๋เปิดใจเกี่ยวกับ
การแซว น้องวุดคงไม่ได้อ่าน ไม่เป็นไร

จมล ไปหาแล้ว

แต่เอาจริงๆนะ ตูไม่ได้เกลียดอะไรเอ็งเลย (ตอนแรกใช้เรา ข้าพเจ้า ตอนหลังเรียกเอ็งซะและ  กร๊าก)
แค่อยากสะกิดต่อมอะไรเล็กๆให้รู้ตัวแค่นั้นแหละ (+อารมณ์กวนตีนของตัวตูเองด้วย กร๊าก)

แต่ยินดีต้อนรับครับ ซาบซึ้ง +1  เจ๋ง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2007, 18:56 น. โดย Kums-XMen » บันทึกการเข้า
ห่ะ ไม่รู้เรื่อง ง่ะ

ปุกโทรมาตอน หกโมงครึ่งว่า วุด ตั้งกระจู๋ขอโทษ หาตั้งนาน อยู่ตรงไหนวะ
อ้ออ ตั้งชื่อกระจู๋เหมือนไปฆ่าใครมาซะงั้น

รู้สึกดีครับ ที่น้องวุดกล้าที่จะ แสดงความรับผิดชอบในครั้งนี้  เจ๋ง
เอาจริง

เจ๋ง  ดูสิคะน้องวุด อิตาคนนี้นอกจากเถิกแล้วยังมีความน่ารักอีกด้วย

อ๊ะ ไมใช่ ตูล้อเล่นนะจ๊ะ   กรี๊ดดดดด

ส่วนที่น้อง จมล. มาหาเจ๊  คือ เอาจริง ๆ เจ๊งงนะ ว่าอยู่ดี ๆ ส่งหาเจ๊ทำไม
แต่เจ๊คิดว่า ที่น้องวุดส่งมา เพราะว่า เจ๊สนิทกับพี่กัมส์หรือเปล่า

ส่วนเรื่องอะไรที่น้องเคยปีนเกลียวเจ๊ เจ๊ยังไม่รู้สึกสักนิดว่าปีนเกลียวเลยนะ
แต่แปลกนะ...ไอ้คนที่ปีนเกลียวเจ๊..ดันไม่ขอโทษ

สังคมที่นี่คือสังคมให้โอกาสคนค่ะ   เริ่มใหม่เน้อ   เจ๋ง

เลวยั้นเงา
ตูกดผิดไปโพส เลยมาแก้ไขเฟ้ย

ปล. ใครว่าตูเถิกขอให้ปลาหมึกส่งกลิ่น  แหยะ
 โวย  อะไร 

เลวยั้นเงา
ตากัมส์เกรียนจริงๆ อ่านไม่รู้เรื่องเลย  หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.
โห เสียดาย
เมื่อกี้เห็นคนพิมพ์ผิดด้วย แต่แอบอ้างไม่ทัน โวย
โห เสียดาย
เมื่อกี้เห็นคนพิมพ์ผิดด้วย แต่แอบอ้างไม่ทัน โวย

แหยะ

Today you , Tomorrow me.

รู้สึกดีครับ ที่น้องวุดแสดงความรับผิดชอบในครั้งนี้  เจ๋ง
เอาจริงๆแล้ว เราดูพฤติกรรมของน้องมานานแล้วล่ะ
แต่ว่าไม่ได้จะไปเล่นหรือไปช่วยเตือนอะไรมาก
สังเกตได้จากว่า น้องเข้ามานานขนาดไหนแล้ว
เราก็มองพฤติกรรมห่างๆ มีสายเข้ามารายงานเป็นระยะๆ
( ตัวย่อ  ป   ) สร้างความฮาให้กับตัวข้าพเจ้ายิ่งนัก

อ่า เปิดเผยตัวสายลับซะแล้ว
นั่นก็คือปักปัก(puqpuq)
พี่ต้องแฝดผู้พี่ของวุดนั่นเอง (แจ๋ว แจ๋ว)
 แบร๋~ รีบแถกเชียวนะ น้อง ป ป 

เขียนอะไรยาวๆ มีสาระ ตูเขียนไม่รู้เรื่องทุกที

อ๊ะ หรือว่าตูคือ Happy chan ปลอมตัวมา
 เหลือบ

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8