หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ความเลวของผมครับ  (อ่าน 17644 ครั้ง)
2 ตั.. เอ้ยย 2 คนด้านบนเก็บมุขแฝดไม่ทันดิ
ไปดูเผยผิวสิ วุดหน้าตาเหมือนใคร

อะ ลิงค์

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=5835.msg537918#msg537918
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2007, 19:12 น. โดย ปุกปุก » บันทึกการเข้า

ตัวย่อ ป. ป๋าแมว นั้นเอง  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ง๋อย พิมพ์ตั้งนานแม่ง...เนตเอ๋อ เอาใหม่ๆ

เรื่อง จมล เนี่ย
ผมไม่ได้ตั้งใจหาข้อมูลหรอกครับ
และผมก็ไม่รู้เลยว่าใครเคืองผมเพราะผมแซว
แต่ที่คิดว่าแน่ๆคือเฟิร์น แต่ปรากฏเฟิร์นก็ไม่ได้คิดอะไรเลย... ฮิ้ววว

แต่ที่ส่งไปเป็นเพราะ
ผมคิดว่าพี่กัมส์ไม่ได้เคืองอะไรผมโดยตรง
(เพราะผมไม่ค่อยได้แซว พี่กัมส์เพราะน่ากลัวมากๆ)
แต่น่าจะเืคืองเพราะ ผมไปแซวใครเข้า
แล้วพี่กัมส์เลยมาจิกแทน...ทำนองนั้น

ส่วน จมล พี่กัมส์ ผมตามไปอ่านกระทู้แล้ว
ก็จะบอกว่าคือตอนนั้นผมก็อ่าน แต่ผมคิดว่าที่พี่กัมส์ตอบแบบ
เคืองๆ เพราะเป็นนิสัยพี่ ไหว้ แต่ตอนนั้นผมคิดงั้นจริงๆ

จนกระทั่งมีเรื่อง ผมก็ยังไม่รู้คิดว่าพี่กัมส์หาเรื่องอีก... ฮิ้ววว
จนพี่ปุกมาบอกแหล่ะครับ...ถึงได้รู้

อยากจะบอกว่า
คือบางทีเราไม่ชอบพูดอะไรกันตรงๆ เพราะมันทำให้รู้สึกไม่ดี
แต่กับบางคนเช่นผม มันยิ่งทำให้เลยเถิดอย่างที่เห็นแหล่ะครับพี่
ถ้าผมทำอะไรผิด พี่ตักเตือนได้เลยครับ ใส่ได้เต็มที่
เอาแบบไม่มีมุกนะครับ เพราะผมโง่มาก...รู้สึกตัวช้าโคตรๆ กรี๊ดดดดด

ป.ล.น้ำเย็นเนี่ยคงไม่พอ วันหลังต้องเล่นน้ำร้อนนะครับพี่กัมส์ ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting

ให้ด่าตรงๆ ใช่มั้ย

อีแฟกซ์
[/size]

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เคยเตือนตรงๆแล้วกับบางคน

แต่ไม่เห็นทำ (เพราะไม่อ่าน)

บางคนเตือนตรงๆ แล้วก็เอางัดไม้มาสู้  ก็ไม่อยากทำอีก

ก็เลย อย่างที่เห็นนั่นแหละ

เอาน่ะ  ฮี่ๆๆ

โหพี่กัมส์ โชกโชนนะเนี่ย

เอ๊ะ คงไม่ได้หมายถึงผมนะเสียวๆ (เหงื่อแตกพลั่ก)
รับทราบครับผม ไหว้

ปิดประเด็นแ้ล้วนะครับทุกท่าน เห็นกระทู้นี้แล้วอาย ไอ้มืดหมี

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
หลายวันมานี้ล็อก อิน เข้าบอร์ดมา แต่ไม่ค่อยได้ปั่นมัวทำโปรเจ็ก

อยู่ห้องโปรเจ็ก เลยตกข่าวไปไกล คุย MSN ก็ไม่ได้มีใครบอกอะไร

มีเมื่อวานคุยกับพี่ปุกนิดนึง เรื่องมุมมืด พี่เค้าบอกว่าชื่อ วุด เรียก วุดแล้วกัน  แป๊ะยิ้ม

ก็คุยนิดเดียวเอง เพราะง่วงมาก มีวันนี้แหละค่ะที่ได้มาอ่าน จมล.ของตัวเอง

อย่างจริงจัง  กร๊าก งงๆเลยนะ ว่ามีเรื่องอะไรเกี่ยวกับเรารึ . . .

แต่ได้อ่านลิงก์จาก จมล ล่าสุดแล้ว เอ้อ . . .

สารภาพเลยจะ ว่าลืมไปแล้ว  ไหว้ กระจู๋ระบายอารมณ์มีไว้ระบายนี่หน่า

นี่ก็เพิ่งได้อ่านกระจู๋นี้ ได้อ่านเนื้อความถึงเห็นว่า วุดจริงจังกับเรามาก

คิดว่าเราเคือง โกรธ ไม่พอใจ อะไรนั่น ขอบอกว่าไม่ได้คิดอะไรเลย

จำไม่ได้ด้วยซ้ำ  กร๊าก เรื่องที่ผ่านมาแล้วก็ผ่านไป อะไรไม่ดีก็ทำให้ดี

ไ่ม่มีใครเกิดมาดีพร้อมทุกอย่างหรอก

ที่หลายๆคนเค้าเตือนวุดเพราะหวังดีนั่นแหละ ไม่มีอะไรมากมายหรอก

เกรียนไม่ได้แปลว่าเลวหรอกนะ  แป๊ะยิ้ม 

ปล. ขอบคุณวุดและทุกๆคนค่ะ ที่คิดถึงความรู้สึกของเฟิร์น  ไหว้

แล้วก็ ตั้งชื่อกระจู๋ซะแรงเชียว

Las Noches Rubicundior
* แก๊บ 40

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ

ปั่นไร

ปั่นจู๋

Today you , Tomorrow me.
นี่เป็นจู๋เปิดตัววุดอย่างเต็มภาคภูมิ เจ๋ง

ความเห็นของตูคือ
ผมไม่เคยมองคุณเกรียนเลยครับ

เพราะผมเห็นว่าคุณคุยรู้เรื่อง

ส่วนจู๋โอซามุ อ่านไปยังไงก็รู้สึกว่าเจ๊เถิกแหละเกรียนเอง ง่ะ
ก็เลย +2 ครับ แถมด้วยต่อไปนี้จะไม่เรียกว่ามุมมืดแล้ว แต่จะเรียกวุดแทน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ปู๋จั่น

เถิกแล้วยังจะเกรียนอีก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ท่านพี่  กรี๊ดดดดด

กร๊าก ใช่แล้วครับ ผมเกรียน

ตอนแรกเป็นเจ๊กัม กลายเป็น เจ๊เถิก.......... ฮือๆ~
ไม่รู้แฮะ ไม่เคยเคืองอะไรกับพี่วุด
เห็นเผยผิวนึกว่าแฝดพี่ต้อง

//โถๆ เจ๊กัม เกย์ออก

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8