หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ความเลวของผมครับ  (อ่าน 12859 ครั้ง)
ป๋าจริงเหรอนี่...เชื่อใครดีเนี่ย กรี๊ดดดดด

สรุปว่าวันนี้ไม่ได้ไปซื้อตูนแล้ว ประชุมยาวไปไปหน่อย
แต่พรุ่งนี้ออกแน่ครับ แต่ซื้อมาแล้วผมคงไม่เก็บ
ใครเอาบ้างครับ ไว้มีตแล้วจะเอาไปให้(ซื้อเล่มเดียวนะ)

ไม่เอาการ์ตูนได้ป่ะ เอาแบบที่คุยกันท้าย ๆ ของจู๋นู้นด้วยคน  หื่น

[ว่างให้เช่า]
จังรีตั้ง "ความดีของผมสิ" เดียวจะช่วย

ป๋า จะ ช่วยแฉความดี ที่ผมมีแต่คนอื่นไม่รุ้ใช่มั้ย  ขอบคุณครับป๋า... ยิ้มน่ารัก  ........

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ได้ครับ
ข้อทึ่ 1 นายจักรีได้ช่วยช้างไทยในต่างแดนไว้หลายเชือก

นักเขียนการ์ตูนรายปี
แต่ถ้าวุดเจอรูปนี้เข้าไปงงเลย
ตามเก็บไม่ถูกเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2007, 13:04 น. โดย ปุกปุก » บันทึกการเข้า
ได้ครับ
ข้อทึ่ 1 นายจักรีได้ช่วยช้างไทยในต่างแดนไว้หลายเชือก

เอือม    

แค่สองเอง   แล้วก็เขารุ้กันหมดแล้วด้วย ..............(บอกว่าไม่ช่ายยยย จา.. ฮือๆ~)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก

ดูกี่ทีๆก็เหมือนมากกก  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แต่ถ้าวุดเจอรูปนี้เข้าไปงงเลย
ตามเก็บไม่ถูกเลย

เอือม

ประกาศ

บุคคลในรูปเล็กหายตัวอย่างลึกลับ
ผู้ใดพบเบาะแส ติดต่อ 022222xx

Today you , Tomorrow me.
เอือม

ประกาศ

บุคคลในรูปเล็กหายตัวอย่างลึกลับ
ผู้ใดพบเบาะแส ติดต่อ 022222xx

รูปเล็กก็พี่โอ้เอ้ไง ใช่ป่ะ งง
พี่โอ้เอ้ใช่ป่ะ?

อ้าวพี่ปุกมาเอาคืน ใช่ไหมเนี่ย ฮี่...

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ได้ครับ

^
||
อันนี้ฮา
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
จักรีดูตัวอย่างไว้สิจ้ะห์
เผยผิวแล้ว
เจอหน้าปุ๊บตีหัวได้เลย หมีโหดดดด

ลิงค์ๆ
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=5835.12825

because we always.....expecting
บุคคลในรูปใหญ่ก็เคยหายนะครับ
แต่จักรีไปตามหาจนเจอ

I ROCK , THEREFORE I AM
พี่เก้อ สุดยอด... กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กร๊าก

มุขนี้ผมเล่น ตลอดเลยตอนไปเที่ยวดรีมเวิล์ด ....... เอือม

ตูก็อ้วนไม่กล้ากัด

ขอแอบขำเงียบๆแล้วกัน
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8