หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ความเลวของผมครับ  (อ่าน 12861 ครั้ง)
 (แจ๋ว แจ๋ว)

นานๆ จะเข้ามาที
วุดไม่ได้เกรียนนะเฟ้ย
วุดโตกว่านั้นเยอะ ขนาดในการ์ตูนยังเป็นพี่เลี้ยงเลย
แซวเล่นนะจ๊ะ
ถ้าวุดเกรียนจริงจนคนเกลียดทั้งบอร์ด
จพส วุดคงไม่ติดบวกแบบนี้
ตัวอย่างเกรียนๆหาได้ทั่วไปนะน้อง

เพียงแต่ว่า วุดจะดูน่ารักม๊ากมาก ถ้ามีคนเตือนแล้ว
ฟังบ้าง คนเตือนแปลว่ารักว่าห่วง
ถ้าเค้าไม่สนใจ ไม่แคร์ เค้าไม่มาบอกมาเตือนหรอก
สาบกันเป็นขี้ไปแล้ว

ใช้เวลาไปคิดนิดนึง แล้วมาเถียงก็ได้
บางทีเวลา จะช่วยให้อะไรเบาลง
และกรองคำพูดแรงๆให้นุ่มขึ้น
เพราะถ้าต่างคนต่างแรงก็พังใช่ไหมล่ะ

ดีใจที่วุดคิดได้นะ พี่ว่าทุกคนต้อนรับวุดเสมอ
ไม่มีใครซ้ำหรอก สำหรับคนที่คิดได้
และ วุดก็น่ารักออกในหลายๆมุมนะพี่ว่า
ที่สำคัญวุดไม่ได้เลวเลยในสายตาใคร
+2 ให้กับความกล้าหาญจ้ะ
ที่ทำไป ไม่ถือว่าเลวหรอกค่ะ
อย่าคิดมากสิคะ
ที่นี่ทุกคนใจดีจะตาย ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

น่ารักนะเนี่ย รู้จักขอโทษด้วย.....แต่ฟังๆดูแล้ว คิดมากไปหน่อยหรือเปล่าจ๊ะ

โอว..ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าตั้ง 7 คนแน่ะ    เอือม เอือม

where there's a will there's a way
บอกอะไรซักนิดเรื่องประเด็น BJ

พอดีว่าเป็นพัฒนาการของตามืดอย่างจริงจังก็กระทู้นี้แหละจ้า

เพราะตอนแรกผมคิดว่ามากวนเล่นปะเนี่ย เพราะจริงๆแล้วผมพยายามค้นหาคำตอบเรื่องนี้อยู่นานถึงขนาดเมลล์ไปถาม วบก.(แต่ไม่ได้คำตอบ)
แต่ปรากฎว่าน้องมืดมาบอกว่ามันมีกี่เล่มๆ แล้วก็บอกว่า สงสัยเป็นเรื่อง Dr.K

ผมถึงกับเซ็งไปพักนึง ฮ่วย คุยกันตั้งนานนี่ Dr.K เหรอวะเนี่ย (ปล.คิดในใจว่าจำสลับได้ไงหว่า สงสัยเล่นมุขกวนๆหรือเปล่า)
แค่นั้น!!

แต่หลังจากนั้นตามืดก็พยายามหาคำตอบมาให้ อันนี้ประทับใจจอร์จมากๆเลยจ้ะ อย่าคิดมากไม่ได้โกรธเคืองอะไรมากเลย (แต่เขียนแซวในนิทานเล็กๆก็ไม่ได้คิดแค้นเคืองอะไรนะ)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
คือผมคิดมากจริงๆครับ
วันนี้มานั่งขุด กระทู้แหลกเลยว่าเราตอบอะไรไปบ้าง

ผมรับฟังครับพี่ปุก แต่เมื่อวานนี่คือ...ไม่รู้แล้วเจือกเถียงพี่ไป
บวกกับอารมณ์โมโห นี่แหล่ะโคตรอายเลย อี๋~

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
^
||
||

วุดๆ อย่าไปเชื่อ
ข้างบนนี้ตัวเริ่มกระแสเลย

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
^
ไอ้นี่แหละเกรียนตัวจริง  โวย เอือม

เอาละมีแต่คนรักนาย  เดี๋ยวผม จะตั้งกระจู๋ แฉ ตัวเองบ้าง ดูซิจะได้รับความนิยมบ้างมั้ย   หน้ามึน

กระจู๋ "ความแป๊กของผม"  ในจู๋นี้   จะแฉทุกเหตุการณ์ที่คนอื่น ตราหน้าว่ามันแป๊ก ..... หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ป๋าจริงเหรอนี่...เชื่อใครดีเนี่ย กรี๊ดดดดด

สรุปว่าวันนี้ไม่ได้ไปซื้อตูนแล้ว ประชุมยาวไปไปหน่อย
แต่พรุ่งนี้ออกแน่ครับ แต่ซื้อมาแล้วผมคงไม่เก็บ
ใครเอาบ้างครับ ไว้มีตแล้วจะเอาไปให้(ซื้อเล่มเดียวนะ)

because we always.....expecting
เอา หื่น

จักรีอย่าเลย เดี๋ยวเวบฟอนต์ล่ม
เพราะมันเยอะมาก
อย่ากังวลไปเลยครับ
ยังไงตอนนี้ผมเกรียนกว่าคุณแน่ๆ
หัวเกรียนแล้วคิ้วยังเกรียนอีก   หน้ามึน

วุ้ย เมื่อไรจะหายเกรียนวะเนี่ย

I ROCK , THEREFORE I AM
มุดมืด.. เชิญจู๋นี้เลย เจอตัวจริงจะได้มั่นใจว่าสั่งเก็บไม่ผิดคน

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=5835.0

หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.
จังรีตั้ง "ความดีของผมสิ" เดียวจะช่วย

พี่จักรี

ผมว่าก็ไอเดียดีแต่ว่า...ระวังแป๊กนะครับ เกย์ออก

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8