หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ค้นหาบุคคลผ่านเว็บ GPS  (อ่าน 44824 ครั้ง)
ค้นหาบุคคลผ่านระบบ GPS ด้วยหมายเลขมือถือ

http://www.sat-gps-locate.com

โปรดใช้วิจารณญานในการใช้งาน  ฮี่ๆ
กรอกเลขมั่วๆ ไปก่อนก็ได้

โว้ไม่โว้ ...

Today you , Tomorrow me.
เข้าไม่ได้ครับ
ใส่ตัวเลขอย่างไรครับ
เพ่โอ้วเอ้ว โบร้าห์ อ๊ากกกกก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ง่ะ

พี่โอ้เอ้ทะลึ่งง่ะ

ผมใส่เบอร์ตัวเองลงไปไหงเป็นอย่างนั้น  ผมนั่งทำงานอยู่นะ  ทำแบบนั้นได้ที่ไหนกันละ โว้ววว  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พี่โอ้เอ้... กร๊าก

แต่ผมใส่เบอร์แม่ตัวเอง... เอือม

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ลองกูเกิ้ล แคช ได้แหะ แต่ลองตรงๆไม่ได้  หมีโหดดดด
ผมใส่ 0896 XXXXXX ไปแล้วมันไม่ได้เลยนะครับ ประเทศไทยต้อง +66 ด้วย
มันจะเป็นอย่้างงี้ครับ 6689-6XXXXXX เป็นต้นครับ ลองดูครับ
(66 คือ 0)

คือว่าผมกดประเทศมั่วๆแล้วใส่เบอร์777 77777 ก็ได้แล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
   แบบนั้นไม่ต้องพึ่งดาวเทียมก็ได้ครับ  กร๊าก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่ใช่ +66 8X XXXXXXX หรอครับ
ยี้................ฮ่า  กร๊าก
น่าเสียดายนะถ้ามีคนเมินจู๋นี้เพราะคิดว่ามันมีสาระเกินไป   ฮี่ๆ

Today you , Tomorrow me.
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ใส่เบอร์พี่กัมส์ลงไปพอดีเลย
เข้าไม่ได้

กร๊าก ฮาเกิ๊น...เมื่อกี้นั่งดูอยู่กะเพื่อน

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
หน้า: [1] 2 3