หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: สมการชีวิต แตกหน่อจากคุยกับประภาส  (อ่าน 24790 ครั้ง)
อ๋อ  สมภารเป็น ปอบ  ไอ้มืดหมี

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มันขำ ตรง กริ๊งงงงง นี่ล่ะจักรี
แป๊กคุณภาพอีกแล้วครับท่าน
เอาไปอีกสมการ

มุขจักรี + เสียงหัวเราะ = 0
แรงนะเนี่ย ลันล้า

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ไปเล่นเวบเด็กดีแทนมะมืด
จะได้วัยใสหน่อย ยิ้มน่ารัก
 กร๊าก +1
อ้าวไม่ได้เสรีหรอกเหรอ งง
หรือว่าอยู่บอร์ดนี้ต้อง "แนว" เหมือนๆกันเหรอครับ

because we always.....expecting
ไม่ใช่แล้วน้อง
แต่คนที่นี่เค้ารู้ว่าระดับการล้อเล่นแค่ไหนคือรับได้
รับไม่ได้ไง

ที่บอกลองเล่นเวบเด็กดีไหม นี่ก็คือแซว
ว่าถ้าไม่ชอบแนวการกัดกัน
หรือไม่เข้าใจระดับความสนิท ความห่าง
ก็ไปเล่นเวบใสๆ ดีกว่า

ไม่ได้ไล่นะ แค่เสนอทางเลือก

ไม่เห็นจะแนวเลย

โย่  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผมก็ล้อเล่นไงครับ เกย์ออก

แต่เรื่องรู้ระดับก็คงไม่ใช่ทุกคนหรอก ลันล้า

ส่วนใหญ่คนที่นี่
ถ้าอะไรที่เค้าไม่รู้ปุ๊บ
เค้าจะเงียบจ้ะ ลันล้า
ก็เห็นด้วยครับ
แต่โดนด่านี่คงให้เงียบไม่ได้... ลันล้า

เหรอครับ
คือไอ้ที่เค้าแซวกันเค้ารู้จักหน้าค่าตากันเคยเจอหน้ากันแล้ว และพอรู้นิสัยกันระดับนึงน่ะมืด
ก็เลยกล้าแซวกันในระดับเหมือนที่มืดคิดว่าแรง
ปาดอารมณ์

พี่แอนครับ  สมการ สบายดีรึป่าว  ?   หมีโหดดดด

โอ้ย สบายดี
เห็นแกยังกินไก่วัดอยู่เลย

ง่ะ   นั่นมันสมภาร   

กร๊าก กร๊าก

แหม เข้ากันดี๊ดี คู่เนี้ย
 เกย์ออก

i'll walk until i find u.
 กร๊าก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9