หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: "นานา" สาวกฟoนต์ล่าสุด ดังอีกคน !  (อ่าน 30136 ครั้ง)

ดังอีกแล้วครับ ! จากกระจู๋นี้ http://f0nt.com/forum/index.php?topic=9340.0 ที่มีข่าวฮือฮา และยังหาข้อสรุปไม่ได้แน่ชัด เนื่องจากเจ้าตัวยังไม่ยอมเปิดเผย ล่าสุดก็ดังค้างฟ้า ไปออกรายการ G-Creative ซะอย่างงั้น

มาถึงข่าวคราวบุคคลใน ฟoนต์กันบ้าง ล่าสุดพี่ "นานา" ก็ไม่แพ้กัน ดังค้างฟ้า สูงกว่าพี่แอนนนนน ไปเล่นหนังเรื่อง NANA2

กำหนดฉาย 22 มีนาคม 2007 !!! จะเป็นอย่างไรก็ติดตามชมและให้กำลังใจทั้ง 2 ท่านด้วย กิ้วๆๆ  เกย์แอบ

ปล. จะไปก็ไม่บอกสาวกชาวฟoนต์กันเลยซักคนนะครับ  เกย์แอบ เกย์แอบ เกย์แอบ

เอือม
ครับ

ช่วยขำครับ

ขำ ~*
[/size]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มี.ค. 2007, 20:42 น. โดย ^-FakE-^ » บันทึกการเข้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เอือม ก๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อย่างนี้ต้องรีบขอลายเซ็นต์ซะแล้ว  เกย์ออก เกย์ออก
 กร๊าก

มาช่วยขำ  ไอ้มืดหมี
 หน้ามึน

พลาดไปแล้ว

ฮ่าๆ ฮือๆ
เริ่มออกลาย   หน้ามึน

there are no regrets in life, just lessons . .
เล่นตั้งแต่ภาคแรกแล้วค่ะ
ละโว้

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เอาน่า นานา
ขำๆ เป็นนางเอกเลยนะ คริคริ

ไหว้ ไว้อาลัยมุข 1 นาที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มี.ค. 2007, 21:52 น. โดย モービ » บันทึกการเข้า
งั้นนานาเล่นเป็นโอซากิ นานะ แล้วกัน *-*

ตลก     เนอะ หน้ามึน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มี.ค. 2007, 22:23 น. โดย กุหลาบแก้ว » บันทึกการเข้า

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เมื่อกี้รู้สึกว่าพูดแรงๆยังไงไม่รู้
ขอโทษค่ะ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9