หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเข้าสถาปัตย์ครับ  (อ่าน 15694 ครั้ง)
zoology สัตววิทยา ครับ จบจากเจเจ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
เจเจนี่จตุจักรเหรอครับ ง่ะ
ใช่ครับ  ง่ะ

แล้วก็มีศัพย์เฉพาะอีกเยอะที่นี่  ไอ้มืดหมี
เว็บบอร์ดอะไรไม่รู้
ยังกับchat roomเลย
สนุกดีครับๆ ปลื้ม
ตอนประถม เลี้ยงหมา เลี้ยงปลา
ตอนม.ต้น เลี้ยงงู เลี้ยงนก
ตอนม.ปลาย เลี้ยงปลาทะเล เลี้ยงไม้น้ำ

แล้วบอกแม่ว่า อยากไปทำงานสวนสัตว์
โดนด่าเละเลย... ฮี่ๆ

สรุปตอนนี้เรียนดีไซน์... ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
เพื่อนหนิงก็อยากเข้าประมงค่ะ
ตอนนี้มันกำลังคิดจะเลี้ยงกุ้งเชอรี่  ฮิ้ววว
จะไปซื้อมาเลี้ยงวันเสาร์นี้และ

(เข้าประมงต้องเรียนสายวิทย์รึเปล่าคะ?)

<3.
 ง่ะ 
ผมไม่ค่อยชอบสุงสิงกับสัตว์สปีชีอื่นซักเท่าไหร่ครับ
ประมงต้องสายวิทย์ครับผม

because we always.....expecting
สมมติเรียนสถาฟัตย์ต้องเข้าสายอะไรครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แล้วมาถามผมไมเพ่ โวย

ก็เห็นพี่หล่อดี... เศร้า
 แป๊ะยิ้ม

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สมมติเรียนสถาฟัตย์ต้องเข้าสายอะไรครับ
สถาปัตย์ก็คงต้องสายวิทย์ละมั้ง
แต่ไม่เห็นเค้าบังคับนะปีนี้
มีแต่คนเค้ากลัวจะเรียนไม่ไหวถ้าไม่ใช่สายวิทย์กัน
เราว่าจริงๆก็เรียนได้แหละ
พี่แอน ขอเพลงถาปัดสักท่อนดิ่ เห้นจู๋นี้แล้วอยากได้ยินเพลงนั้น

ปัด ปัด ปัด ถาปัด ถาปัด

น้ำเปล่าเราไม่เอา แต่ถ้าเป็นเหล้าเราก็ไม่ขัด
แซงซ้ายเราไม่ว่า แต่ถ้าแซงขวาเราอ้ายสาดดดด

ฯลฯ

เพลงอะไรเหรอครับ
อยากฟังมั่งๆ เกย์ออก
พี่แอน ขอเพลงถาปัดสักท่อนดิ่ เห้นจู๋นี้แล้วอยากได้ยินเพลงนั้น

ปัด ปัด ปัด ถาปัด ถาปัด

น้ำเปล่าเราไม่เอา แต่ถ้าเป็นเหล้าเราก็ไม่ขัด
แซงซ้ายเราไม่ว่า แต่ถ้าแซงขวาเราอ้ายสาดดดด

ฯลฯ

http://stu45.com/forum/index.php?topic=1546.0
กระทู้นี้ดับนะ ฮือๆ~
เพื่อนตูแม่งไม่เล่นด้วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5