หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปสอบเตรียมใหญ่บ้างครับ  (อ่าน 78456 ครั้ง)
โทรถามเพื่อนก็ไม่รู้ ทำไงดี ฮือๆ~
ทรงนักเรียนมันได้แน่ๆ แต่ขึ้นม.ปลายแล้วก็ตัดรองทรงสูงได้ แต่นี่มันใบมอบตัวถ้าเขาไม่ให้ล่ะ ฮือๆ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
จะกังวลไรกะทรงผมครับ  ง่ะ

กินรอบวง
 หมีโหดดดด/ คนนึงล่ะที่กังวล

นี่เป็นเรื่องซีเรียวกว่าที่คิดนะคะ  หน้ามึน

there are no regrets in life, just lessons . .
อาหารเช้าสำเร็จรูปกว่าที่เราคิดนะครับ ฮือๆ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กลัวก็ตัดนักเรียนไป  เดี๋ยวผมมันก็ยาว

ไว้อยู่มหาลัยอยากทำผมทรงแบบไหนทำไปเล้ยยย

ทำสี ไฮไลท์ ดัด โกรก เสริมนม ตบหน้า ทาคิ้ว ผิวปาก ไม่มีใครว่าครับ

กินรอบวง
 กร๊าก กร๊าก ไอ่เคน

เราพิมพ์ผิดนิดเดียวเองนะ  หมีโหดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
ช่วงนี้ไว้ผมยาวผมดก พ่อบอกให้ตัดรองทรงก็ไม่ไป

มีความสุข ฮี่ๆ
เหมือนแม็ก เสียดายผม หมีโหดดดด

ไว้ผมยาวไปเลยครับ เพราะยังไงสุดท้ายก็ต้องมาสั้นเหมือนเดิม  ฮิ้ววว

แล้วฝ่ายปกครองก็จะซี้กับเราด้วย  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เคนขอดูทรงผมหน่อยสิ อยกรู้ว่าผมยาวแค่ไหน เอาหน้าตรงนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 เม.ย. 2007, 18:43 น. โดย นานา » บันทึกการเข้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 เฮ้ย!?

อ้าว....ลืมอ่านประโยคแรกโทษทีครับ  ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คิดได้แล้วครับ ตัดทรงนักเรียนดีกว่า รองทรงสูงเป็นไงไม่รู้ น่ากลัว ฮิ้ววว
ทรงผมผมตอนนี้ก็ยาวเท่าผู้ชายทั่วประเทศเวลาปิดเทอมแหละครับ ลองหาดู หมีโหดดดด

ขุดครับขุด

ใครไปสอบเตรียมใหญ่มั่งครับ  ฮี่ๆ
ไป

ไม่ติด  เอือม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26]