หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปสอบเตรียมใหญ่บ้างครับ  (อ่าน 78466 ครั้ง)
ใช่
ทำไมเหรอ

ง่ะ
เปล่า...รีบๆส่งผลงานมาละกันนะ...หึๆ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 เกย์แอบ

ห้องนึง นอนสี่คนแหละ  เกย์แอบ
ต๊าย ไม่มีความเป็นส่วนตัวเอาซะเล้ย ดันเป็นส่วนรวมซะนี่ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หิหิ  เกย์แอบ
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด เร่จะเรียนมหิดลหรอ (เก่งว่ะ เจ๋ง)

ถ้างั้นลองเข้าไปสัมผัส แ้ล้วเอามาเล่าสู่กันฟังหน่อยสิ
อยากรู้ว่าบรรยากาศการเรียนมันจะเหมือนที่เค้าลือกันเอาไว้รึเปล่า  แป๊ะยิ้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
เกย์แอบ

ห้องนึง นอนสี่คนแหละ  เกย์แอบ

ที่เลิกมหิดลเพราะเหตุผลนี้ละสิ  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
เลือกค่ะเลือก  คริคริ

ถามเร่ ..ทำไมเลือกมหิดลล่ะ

<3.
มหิดลเห็นเค้าว่าเป็นหมออะไรพวกนี้โดนตรงเลยมั้ง หมีโหดดดด

ขอถามแมวๆครับ เมี้ยว ผมจะไปถ่ายรูปติดในใบมอบตัว ตอนนี้ผมผมยาวอยู่ เขาเขียนว่าม.ปลายไว้รองทรงสูง ผมต้องไปตัดผมเป็นทรงอะไรเพื่อถ่ายรูปครับ รองทรงสูงหรือทรงนักเรียนหรือไม่ต้องตัด หมีโหดดดด

รองทรงสูงก็ดีค่ะ  ไอ้มืดหมี

<3.
จริงเร้อ เหลือบ

หรือจะโมฮอค ดี?

<3.
สไลด์บางๆ อย่าลืมผูกโบว์

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ขอคำตอบหน่อยครับ ถ้าตัดทรงนักเรียนไปก็ไม่ผิดแต่เสียดายผม แต่ไม่รู้เขาจะให้ใช้ทรงผมม.๓หรือม.๔ครับ ฮือๆ~

เค้าไม่ว่าหรอกค่ะ  ง่ะ
ทรงไหนก็เอาเหอะ

ตอนเด็กๆ มีวันนึงแม่ไม่อยู่บ้าน
หนิงยังผูกแกะไปถ่ายรูปนักเรียนเลย ปกติต้องถักเปีย  หมีโหดดดด

<3.
หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26