หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปสอบเตรียมใหญ่บ้างครับ  (อ่าน 78487 ครั้ง)
โอโหอันดับ 90 ไม่ธรรมดาเลยทีเดียว
ยังไงก็เชียร์ให้เค้า เตรียมฯ ครับ

เราว่าเราเข้ามาแล้วได้ประสบการณ์ดีดีไปเยอะนะ
กิจกรรมดีดีก็มีเยอะ

ใครๆเขาก็คิดว่าเด็กเตรียมฯเครียดๆกัน
จริงๆแล้ว สนุกสนานไม่เครียดนะครับ  เจ๋ง

A R R 3 E . G R A P H I C S . L A S T . D E S I G N . O N . E A R T H
เจ๋งครับๆ
สุดยอดๆๆ

ได้ข่าวว่าปีนี้ มันบังคับให้ส่งใบลาออกจากรรเก่าด้วย

รรตูเลย อดไปลองเรียนกันเลย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
สอบเตรียม ต้องส่งใบลาออกแล้วเหรอคะ  เฮ้ย!?

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ป่าว ถ้าิติด แล้วจะเข้าเรียน ต้องส่งใบลาออกตอนมอบตัว

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
อ้าว ไม่ไปเพราะกลัวติด เฮ้ย!?
มีคนไปดูให้ผมได้ที่สามพันครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุดยอดเลยครับ เจ๋ง

เป็นตูคงมีปัญญาแค่โรงเรียนหนองหมาว้อ  หน้ามึน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มี.ค. 2007, 09:45 น. โดย ooooo » บันทึกการเข้า
สุดยอดเลยครับ เจ๋ง

เป็นตูคงมีปัญหาแค่โรงเรียนหนองหมาว้อ หน้ามึน

มีปัญหาเลยเหรอ เกย์ออก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 หน้าแตก

ชอบพิมพ์สับสนคำว่า ปัญญา กับ ปัญหา แปลกจริงๆนะ
ปัญญาเกิดปัญหาหรือไง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โอโหอันดับ 90 ไม่ธรรมดาเลยทีเดียว
ยังไงก็เชียร์ให้เค้า เตรียมฯ ครับ

เราว่าเราเข้ามาแล้วได้ประสบการณ์ดีดีไปเยอะนะ
กิจกรรมดีดีก็มีเยอะ

ใครๆเขาก็คิดว่าเด็กเตรียมฯเครียดๆกัน
จริงๆแล้ว สนุกสนานไม่เครียดนะครับ  เจ๋ง
จริงครับ
เห็นเว็บโป๊ถ่ายคลิปมาโชว์กันให้พรึบ

ขอดูหน่อยครับ ไม่มีอะไรทำ

ไปเจอกันหลังเว็บ เดี๋ยวส่งให้

หายไปไหนแล้วก็ไม่รู้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มี.ค. 2007, 17:08 น. โดย icez » บันทึกการเข้า

แง ใจร้าย
งั้นบอยรีบๆถ่ายนะ จะรอ

ติดเตรียมฯ ไม่ได้หมายความว่าจะไปเรียนเตรียมฯ นะครับ

ตอนนี้กำลังจะไปมอบตัวที่มหิดลฯ ...  ง่ะ
ใช่โรงเรียนประจำหรือเปล่า...

หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26