หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปสอบเตรียมใหญ่บ้างครับ  (อ่าน 78410 ครั้ง)
เร่ เก่ง เจ๋ง
เด็กเตรียมฯ

เพิ่งรู่ว่าสอบเข้า ม.4 มันเครียดกันขนาดนี้
อยู่ รร บ้านนอกมานานไม่ค่อยได้สนใจอะไร
 อี๋~
บ้านน๊อก บ้านนอก

ตูด้วย  แหยะ

Today you , Tomorrow me.
 ลันล้า

เหลือบ
โรงเรียนผมผมอยู่ที่ ๙๘ กลัวโดนแยกห้องกับเพื่อน หน้ามึน

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โรงเรียนผมผมอยู่ที่ ๙๘ กลัวโดนแยกห้องกับเพื่อน หน้ามึน

เพื่อนคงดีใจแย่ ที่ได้แยก  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
ติดเตรียมทั้งคู่ เร่ก็ไปตามล่าเคนมาเผยผิวได้แล้วสิ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ผมเตรียมน้อมครับ นังบอยเตรียมใหญ่ ฮือๆ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ยินดีกับรุ่นน้องเตรียมฯ จ้ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

(ป่านนี้รุ่นไหนกันแล้วนี่  (เหงื่อแตกพลั่ก) )
อ้าว เห็นเตรียมๆเหมือนกัน  ไอ้มืดหมี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
รุ่น 70 แล้วค่ะป้าหน่อย  ฮิ้ววว

<3.
โอ้ว ยินดีด้วยค่ะ เชื่อแล้วว่าต้องติดจริงๆ ออกจะเก่งขนาดนี้  ชิ
อยู่แถวนี้แล้วนั่งรถไฟฟ้าแวะมาเซนต์โยบ่อยๆนะคะ  คริคริ
 เกย์แอบ
รุ่น 70 แล้วค่ะป้าหน่อย  ฮิ้ววว

แค่ 25 รุ่นเอง   ฮิ้ววว
เร่  กรี๊ดดดดด

ดีใจด้วยนะเจ๊ะ  เกย์ออก
ตกลงว่าเร่ติดเหรอ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26