หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปสอบเตรียมใหญ่บ้างครับ  (อ่าน 78437 ครั้ง)
 ฮือๆ~
เร่กับเคนไปสอบมาใช่มั้ย

สู้ๆค่ะ  กรี๊ดดดดด

<3.
คณิตตกแน่ๆเลย หมีโหดดดด
อำเภอเบตงติดกับรัฐเปรัคและรัฐเกดะห์ครับ หน้ามึน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มี.ค. 2007, 11:38 น. โดย รับทำวิทยานิพนธ์ » บันทึกการเข้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
คะแนนแอดมิดฯเลขโดยเฉลี่ยแล้วคะแนนอยู่ที่ 30 กว่าๆเอง
มีบางคนที่เก่งเว่อๆอะ 100 เต็ม  เอือม

เตรียมฯก็น่าจะเหมือนกันแหละจ่ะ  ลันล้า

<3.
มันน่าแค้นใจที่ผมดันไม่ใส่การหารากของสมการเลยทำไม่ได้ไปกว่าครึ่งครับ หน้ามึน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มี.ค. 2007, 14:44 น. โดย รับทำวิทยานิพนธ์ » บันทึกการเข้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
คณิตตกแน่ๆเลย หมีโหดดดด
อำเภอเบตงติดกับรัฐเปรัคและรัฐเกดะห์ครับ หน้ามึน
อ้าวเหรอ
ตูตอบปะลิศ

ฮือๆ~
ข้อน้ำผมก็ตอบไม่ถูก แต่ตอบอะไรจะไม่ได้ แล้วศาสนาอิสลามมีศัทธา ๗ หรือเปล่าครับ
นี่มันเรื่องของม.๔ทั้งนั้น หน้ามึน

มีคนออกมาแล้วบอกว่า

"แอร๊ยยย เนื้อหามอห้านี่หว่า" (คงจะหมายถึงคณิต)

แต่ตูดูๆ ก็พอรู้ว่าความรู้มอสามก็แก้ออก (รึเปล่าวะ ทำไมเว้นไว้หลายข้อจัง)  ง่ะ

(จริงๆ อย่าไปโทษคนออกข้อสอบเลยครับ โทษตัวเองดีกว่าที่มัวแต่มาปั่นบอร์ด)
ไม่จริง ม.๓ในห้องเรียนธรรมดาพื้นผิวมาก พวกนี้มันบ้ายังกะอะไรดี ชิชิชิ(คณิต)

พูดถึงมากไม่ได้นะครับ
เขาสงวนลิขสิทธิ์ข้อสอบไว้

เรานิยมของมีลิขสิทธิ์ถูกต้อง
จะไปละเมิดเขาไม่ได้นะครับ
เดี๋ยวอีกซักพักก็มีขาย  (อิอิ)

<3.
ที่นี่เว็บฟร้อน เรามีอิสระทางลิขสิทธิ์ แบร๋~

อิสระทางเพจ   เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ข้อน้ำผมก็ตอบไม่ถูก แต่ตอบอะไรจะไม่ได้ แล้วศาสนาอิสลามมีศัทธา ๗ หรือเปล่าครับ
นี่มันเรื่องของม.๔ทั้งนั้น หน้ามึน
ศรัทธา 7 แตผมูตอบไอ้ที่มันเป็นตรี ๆ อะไรซักอย่างยาว ๆ ไปแทน ง่ะ

ตรีมูรติ  กรี๊ดดดดด

น่าจะของพราหมณ์ นะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26