หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปสอบเตรียมใหญ่บ้างครับ  (อ่าน 78470 ครั้ง)
ตอนนี้ไม่อยากไปสอบละ
1.ไกล ไม่สะดวกมาก
2.ถ้าิติดจะวุ่นวายมาก แต่คงไม่ติดหรอก  กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สงสัยเก็บตังค์ค่าสอบแพงขึ้นรึเปล่า
เช่าอิมแพคเชียว  คริคริ

สอบ SmartOne ของธรรมศาสตร์ก็สอบที่อิมแพคแหละ พี่หนิงไปสอบมา

<3.
 กรี๊ดดดดด ใช่ๆๆ เคยไปสอบสมาร์ทมาสองรอบ ที่อิมแพ็ค

คนเยอะฉิบ ข้าวกลางวันคือ ขนมปัง(ที่ตูไม่กิน) กับน้ำดื่มโดม
เข้าห้องน้ำได้ตามเวลา

แต่พอตูเข้าแถวอยู่ บอกให้เดินกลับซะงั้น ไม่ให้เข้า  เอือม

there are no regrets in life, just lessons . .
น้องผมบอกว่าไม่เก็บนะ
ทุกคนเลย

เออ เค้าเอาตังค์มาจากไหนหว่า งง
ค่าแป๊ะเจี๊ยะปีก่อนรึเปล่า  (อิอิ)

<3.
ผอ. เตรียมคนปัจจุบันมาจากโรงเรียนผมอ่ะ
เค้าชอบสีเขียบจับใจ
ปัจจุบันมีคนสมัครแล้ว 12274 คน ค่าใบสมัครคนละ 70 บาท โรงเรียนได้เงินไปแล้ว 859180 บาทครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อลังการ กร๊าก
ปัจจุบันมีคนสมัครแล้ว 12274 คน ค่าใบสมัครคนละ 70 บาท โรงเรียนได้เงินไปแล้ว 859180 บาทครับ

ยังไม่พอค่าเช่าอิมแพคเลยมั้ง  ง่ะ

[ว่างให้เช่า]
impactนี่เช่ากี่ล้านครับเนี่ย งง
ตอนนี้กำลังนอนรอสอบเตรียมอยู่ที่กรุงเทพครับ
น่าเบื่อจริงๆ มีแต่คนบอกให้อ่านหนังสือ

ฮือๆ~
ผมยิ่งอ่านยิ่งเศร้าเลยอ่านแค่วันละชั่วโมงกว่าเอง ฮือๆ~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 (อิอิ) เอาน่า อีกสามปี ก็ต้องกลายเป็นอ่านหนังสือเอนท์
เคยเห็นเพื่อนบางคน เรียนเยอะมากเพราะจะเข้าเตรียมนี่ล่ะ

ว่าแต่ ทำไมเร่เด็กจังแฮะ โว้ว  ง่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
แต่ไม่เป็นไร
ที่คอนโดพี่มีโคนันให้อ่านด้วย  ลันล้า
 โคนันทวิสาร เหรอครับซาฟิเร่ อ่านนิทานชาดกด้วย  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 26