หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปสอบเตรียมใหญ่บ้างครับ  (อ่าน 78407 ครั้ง)
มีความสามารถอะไรหรอคะ

<3.
 ง่ะ
สอบดนตรีน่ะครับ
เตรียมทหาร หรือ เตรียมอุดม ?

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เตรียมอุดมครับ

ม.ปลาย เป็นช่วงเวลาที่ต้องใช้ให้คุ้มค่า
ทุ่มไปกับการเรียนอย่างเดียว ไม่มีประโยชน์!!!

แอบอ้างไกลไปไหม ชอบประโยคนี้จริงๆ

ตั้งใจเรียนมากๆไ่ม่เท่หรอก ใช้ชีวิตให้คุ้มคูลกว่าเยอะ
มีลูกก็จะสอนลูกแบบนี้แหละ  กร๊าก

I ROCK , THEREFORE I AM
ผมไม่เรียนพิเศษ และไม่อ่านหนังสือ ติดรึเปล่าก็คงรู้กันแหละครับ

แอบอ้างไกลไปไหม ชอบประโยคนี้จริงๆ

ตั้งใจเรียนมากๆไ่ม่เท่หรอก ใช้ชีวิตให้คุ้มคูลกว่าเยอะ
มีลูกก็จะสอนลูกแบบนี้แหละ  กร๊าก

เหมือนกัน  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผมรู้แล้วครับ ผมคิด(เอาเอง)ว่าไม่ต้องตัดผมเพราะโรงเรียนเขาให้ไว้รองทรงสูงครับ ฮิ้ววว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
น้องผมติดเตรียม
เย่
ดีใจ ติดแล้วเว้ย
เดี๋ยวผมก็จะไปอยู่รั้วข้างๆ
(อุเทนถวายรึเปล่า)
ห่ะๆ
ฮิ้วววว

ดีใจด้วยค่ะ   กรี๊ดดดดด
(ขอให้ปีหน้าพี่ชายหนิงพูดแบบนี้มั้งนะ  กรี๊ดดดดด)

ปล.
เข้าสายไรหว่า

<3.
ยังไม่ได้สอบเลือกสายอ่ะครับ
ติดความสามารถพิเศษดนตรีสากลเข้าไป
ผมกำลังสอบวิชาชีวิต เตรียมตัวเป็นผู้ใหญ่ เลยสอบเตรียมใหญ่เหมือนกันครับ  ยิ้มน่ารัก

ผมกำลังสอบวิชาชีวิต เตรียมตัวเป็นผู้ใหญ่ เลยสอบเตรียมใหญ่เหมือนกันครับ  ยิ้มน่ารัก
แสดงว่ามันยังเล็กๆน่ารักๆอยู่ใช่มั้ยตอนนี้
 เกย์ออก
แสดงว่ามันยังเล็กๆน่ารักๆอยู่ใช่มั้ยตอนนี้
 เกย์ออก
เอ้ยยย   ฮือๆ~
ไม่ใช่อย่างงั้นครับ ..  เหลือบ คิดอะไรอยู่หรือเปล่าครับเนี่ย

เอ้ยยย   ฮือๆ~
ไม่ใช่อย่างงั้นครับ ..  เหลือบ คิดอะไรอยู่หรือเปล่าครับเนี่ย

ไม่เค๊ย..ไม่เคย คิด เกย์แอบ

แต่เตรียมใหญ่นี่โคตรยิ่งใหญ่เลยอ่ะครับ
สอบทีต้องเช่าอิมแพค

:12:ของเค้าเจ๋งจริง
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 26