หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปสอบเตรียมใหญ่บ้างครับ  (อ่าน 78425 ครั้ง)

เด็กเตรียมไม่ได้บ้่าเรียนไปซะทุกคนนะครับ

เด็กเตรียมเหี้ย ๆ มีถมไป เจ๋ง

สนับสนุน  แป๊ะยิ้ม/

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เดี๋ยวดูวันสมัครก่อนแล้วกันว่าเขาจะติไหม (อิอิ)
โรงเรียนนี้ได้ข่าวว่าครูสอนวิทย์(หรือฟิสิกส์ไม่รู้)ใจดำมากครับ (อิอิ)

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มีใครสอบความสามารถพิเศษเข้าเตรียมฯมั้ยอ่ะครับ
ผมทำportให้น้องอยู่เนี่ย
ยังไม่เสร็จเลย
ส่งวันศุกร์แล้ว
ไม่มีความสามารถพิเศษค่ะ  ฮือๆ~

เดี๋ยวดูวันสมัครก่อนแล้วกันว่าเขาจะติไหม (อิอิ)
โรงเรียนนี้ได้ข่าวว่าครูสอนวิทย์(หรือฟิสิกส์ไม่รู้)ใจดำมากครับ (อิอิ)

ไม่ติหรอก  หมีโหดดดด

ชุกนักเรียน สวยไหมหนิง

ชุดสาธิตหรอคะ?
ก็เหมือนชุดโรงเรียนรัฐบาลทั่วไปหนิ  ฮิ้ววว

<3.
เรียนที่เตรียมฯ อัดอัดแย่เลยนะเร่
มันมีแต่พวกเขี้ยวๆ
บรรยากาศโรงเรียนพวกนี้มันจะแข่งขันกันสนุกสนาน (บางคนนะ)
เฉื่อยๆ อย่างตูเลยนอนเล่นอยู่แถวชานเมืองนี่แหละวะ  กร๊าก

เป็นเฉพาะห้องคิงที่มีบางกลุ่มแข่งกัน นอกนั้นก็ขยันบ้าง ขี้เกียจบ้าง เกเรบ้างเป็นปกติ
ขึ้นกับตัวเราเองด้วย ว่าจะแข่งกับเขาไหม เพราะเพื่อนห้องคิงบางคนก็เรียนๆ เล่นๆ ไม่สนใจแข่งกับใครก็มี แต่คะแนนมันก็อยู่ห้องคิงอยู่ดี   ฮิ้ววว
ส่วนพี่ ถึงเรียนเตรียมฯ ก็ขี้เกียจเป็นปกติ

ครูสอนวิทย์ใจดำเป็นไงเหรอ
เออใช่
สอบหมื่นสาม แล้วรับกี่คนคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
1036 คน (เฉพาะสอบคัดเลือก )

ง่ะ

<3.
รร เรา 200 ใน 4000 -*-

ไปสอบด้วยกันมะปีหน้า

หนิงแบบ ใจกล้าจริงๆอะ
เรายังใจกล้าไม่พอเลย 55

ไม่รู้เกี่ยวรึเปล่าที่รู้ชะตากรรมอยู่แล้ว หนังสือก็ขี้เกียจอ่าน = =
ขี้เกียจอ่านเหมือนกัน
จะว่าไปก็คิดว่าไม่ติดอยู่แล้วแหละ 555+

(เรียนสาธิตก็ดี สนุกดี อยากทำสภากับเพื่อน 55+)

ความจริงนานาอยู่เชียงใหม่ก็ดีอยู่แล้ว อากาศดี คริคริ
แต่วีว่านานามาสอบเตรียมก็ดี ถ้าไม่เสียหายอะไร

ไม่เหมือนเซนต์โย ถ้าจะไปสอบเตรียม หันหลังกลับมาไม่ได้แล้ว = =
ไม่เหมือนเซนต์โย ถ้าจะไปสอบเตรียม หันหลังกลับมาไม่ได้แล้ว = =

(เหงื่อแตกพลั่ก) โรงเรียนเราเค้าก็ขึ้นชื่อเรื่องกั๊กเด็กอยู่แล้วน่ะน้องวี

ทำใจเถ้อ   ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
โอว กั๊กเด็กตายเลย-*-

5555 อยู่ต่อเป็นรุ่นน้องพี่จั๊วดีกว่า  ยิ้มน่ารัก
ถ้าวีไปสอบนานาว่าวีก็ติดแหละ-*-

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 26