หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปสอบเตรียมใหญ่บ้างครับ  (อ่าน 78439 ครั้ง)

แหม อิลูกช่างซ่อม  โวย

Las Noches Rubicundior
เร่ก็อยู่หออะดิ  หมีโหดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เปล่าครับ อยู่คอนโด  ฮิ้ววว

แต่ถ้าเรียนมหิดลนี่อาจจะได้อยู่หอ
แต่ถ้าไม่ติดเตรียมฯ และมหิดลนี่ คงได้อยู่บ้าน
(มีหลายแต่แฮะ)
ง่ะ

ไปอยู่ด้วย  กรี๊ดดดดด

คอนโดผมมีเน็ตไวร์เลสอยู่แล้วครับ  ง่ะ

ชั้นก็ไม่ใช่ Access Point นี่ยะ  โวย

แหม หุ่นยนต์สมัยนี้ก็มีค่าแค่ใช้ไวร์เลสได้แหละครับ  ฮี่...

ชิ ดูถูก

ยอมรับด้วย ว่าดูถูกต้องแล้ว  ฮิ้ววว

อินังเร่  โวย

คอนโดด้วยเหรอ ไฮโซ เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไปสอบเหมือนกันครับ

ว่าแต่ เห็นเป๋มาไกล คิดว่าจะเลือกสายอะไรกันครับ

วิทย์คอมเลยครับ  หมีโหดดดด
ไม่มีปัญญาเลือกวิทย์คณิต
แค่เรียนที่โรงเรียนก็จะตกแหล่ไม่ตกแหล่อยู่ละ  ง่ะ

<3.
อย่ามั่วแบบทิ้งดิ่งกันนะครับ เดี๋ยวจะซวย(รุ่นน้องเคยโดนมาแล้ว)

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 26