หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปสอบเตรียมใหญ่บ้างครับ  (อ่าน 78442 ครั้ง)
ฮาเต่า  กร๊าก
 กร๊าก
 เศร้า

ไม่สนใจมหิดลวิทยานุสรณ์เหรอครับ

งบน้อย
เขาจัดสอบรอบแรกไปนานแล้วครับ  ง่ะ
ไปบอกผอ.สาธิต มช.ให้เปิดรับม.4หน่อยสิ
 เดี๋ยวเราจะไปเรียน จริงๆนะ  ฮือๆ~

อยากให้หนิงมาเรียน แต่ไม่อยากให้เด็กที่อื่นมาสอบ  ฮือๆ~

ปล. นโยบาย ผ.อ. นานาว่ารุงรังมาก ปีนี้รับเด็กเส้นเยอะโคตรๆ  เอือม (เข้าใจว่าเอาเงินไปทำสาธิตสามัคคี)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ปทุมวันรับแต่ม.1 เน้ออออ

ส่วนเตรียม เข้าได้ก็ไปเรียนเหอะนะๆๆ
เรียนเอาหนุก อย่าไปอยู่กับพวกห้องคิง เครียดป่าวๆ
ม.ปลาย เป็นช่วงเวลาที่ต้องใช้ให้คุ้มค่า
ทุ่มไปกับการเรียนอย่างเดียว ไม่มีประโยชน์!!!

ส่วนตู ไปสอบมาเหมือน
ไม่ได้อ่านอะไรเลยด้วย พูดจริงๆ
ที่ติดก็คงเพราะวิชาภาษาอังกฤษมั้ง
แต่ก็ติด ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ติดที่ 300 กว่าๆ ดูผลสอบทางเน็ตเอา
วันที่ให้ไปดูผลสอบ กับมอบตัวก็ไม่ไป
เพื่อนตูบางคน ก็ไปลองเรียนก่อน บางส่วนก็กลับมา
(สาธิตจะเปิดช้ากว่าชาวบ้าน)

เพื่อนที่สอบติดได้ที่ 2
มันร้องไห้หวะครับ เพราะมันไม่ได้ที่หนึ่ง
เห็นแล้วเศร้าแทน

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ม.ปลาย เป็นช่วงเวลาที่ต้องใช้ให้คุ้มค่า
ทุ่มไปกับการเรียนอย่างเดียว ไม่มีประโยชน์!!!

กร๊าก
เพื่อนที่สอบติดได้ที่ 2
มันร้องไห้หวะครับ เพราะมันไม่ได้ที่หนึ่ง
เห็นแล้วเศร้าแทน
เหี้ยมากเลยครับคนแบบนี้  ฮิ้ววว
สาธิต มอ. (ปัตตานี) สิครับ กรี๊ดดดดด สุดยอดแล้ว

โรงเรียนอันดับ 8 ของประเทศ (จากคะแนน onet)
--- แต่นั่นมันรุ่นผม รุ่นนี้ดูท่าทางจะร่วงไปแถวๆ 40-50 T_T

สาธิตจุฬาฯ​ รุ่นพี่ (มาลองภูมิ) สอบเข้าเตรียมฯ ได้คะแนนเป็นอันดับหนึ่งของสายวิทย์  แต่ไม่ยอมมาเรียน
อาจารย์เตรียมฯ สรรเสริญซะ   หน้ามึน
ช่าย ตอนผมไปสมัคร มีแต่อาจารย์พูดว่า มาสมัครทำ สาธิตจุฬาเนี่ย สมัครแล้วก็ไม่เรียน
หมั่นไส้หวะครับ

ผมจะสมัครก็เรื่องของผม
ผมจะเรียนไม่เรียนก็เรื่องของผม

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

เลือดมันข้น คนมันเข้มน่ะ

งบน้อย
เหมือนโฆษณากาแฟเลย รสเข้ม 
เคยสอบค่ะ

ตอนนี้มานั่งดีใจที่สอบไม่ติด  ฮี่ๆ

ฮ่าๆ ฮือๆ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 26