หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปสอบเตรียมใหญ่บ้างครับ  (อ่าน 78431 ครั้ง)
อย่างเช่นใครบางคน... เหลือบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ใครเหรอครับ  งง
แฟนผมเอง หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

พี่ใหญ่ก็สอบครับ ปี 2535 แฮ่ๆๆๆ

ส่วนลุงแอ๊ะ ขอเดาว่าลุงสอบเมื่อปี 2501 ครับ

โวย โวย ถึงว่า 2501 มันมาจากไหน  โวย

พี่ใหญ่โกงอายุเปล่า ปี 35  เกย์แอบ

[ว่างให้เช่า]
เราไม่ไปหรอก ห่างบ้านไม่ได้  ยิ้มน่ารัก

ไม่ต้อง [+] เพราะมันไม่แนว
แต่ใกล้สยามพารากอนนะ เกย์ออก

แต่ใกล้สยามพารากอนนะ เกย์ออก
ไอ้มืดหมี

ไม่ต้อง [+] เพราะมันไม่แนว
อ๊ะ เห็นหนิงบอกจะเตรียมตัวอ่านหนังสือไปสอบเข้าปีหน้านิหน่า  กรี๊ดดดดด
อยากเข้าค่ะ แต่กลัวไม่ติด  ฮือๆ~
เพราะโรงเรียนหนิงสอบวันเดียวกันกับเตรียมฯ
อยากหาโรงเรียนเผื่อไว้ แต่เท่าที่รู้ ม.4โรงเรียนอื่นเปิดน้อยมาก  เอือม

สาธิตปทุมวันฯรับแต่ม.1 มั้ง
เคยไปสอบด้วยแหละ
ตอนนั้นแม่บังคับไป ก็เลยไป
ไม่ได้อ่านหนังสือเลย นอนเล่นลัลล้ามาก
เข้าไปก็ไปฝนๆมั่วๆ ก็เดินออกมา  (จำได้ว่ายากสำหรับเด็กป.6เลยแหละ โดยเฉพาะเลข)
เพราะไม่อยากเข้าอยู่แล้ว ติดเพื่อนที่เซนต์โย

แล้วสุดท้ายก็ไม่ติด  หมีโหดดดด

มีเพื่อนคนนึงเคสแบบหนิงเป๊ะ
แต่ว่ามันดันติด  แทบจะร้องไห้กันเลย  ง่ะ

<3.
สู้ๆนะครับ ยิ้มน่ารัก

(เอ้อ ตกลงเคนเรียน รด มั้ยเนี่ย)
มาสอบสาธิตมอชอสิ
เออลืมไป มันรับแต่ ม1 ง่ะ

ว่าจะลองไปสอบเตรียมดู แต่ไม่ได้อ่านหนังสือเลย ลำพังเรียนที่ รร ตัวเองก็จะตายอยู่แล้ว ไม่ติดแน่ๆ  ง่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
มาที่นี่สิ  ฮือๆ~
โรงเรียนมัธยมส่วนใหญ่มักจะไม่รับนักเรียนเพิ่มตอนขึ้น ม.4
เพราะเหมือนเค้ามีนโยบายที่จะไม่ให้เกิดการถ่ายโอนนักเรียนในประเทศให้มันมากนัก
ทุกโรงเีรียนก็เลยจะต้องมีพื้นที่สำหรับนักเรียน ม.ต้น เดิมที่เรียนอยู่แล้ว

ที่ยกเว้นก็เห็นจะเป็นเตรียมอุดมที่รับนักเรียนกันเป็นบ้าเป็นหลัง

เพราะฉะนั้นเรียนกที่เดิมแหละดีที่สุดครับ
เรียนที่ไหนมันก็จะมีปัญหาแบบเดียวๆ กันทุกโรงเรียนนั่นแหละ  เอือม
เตรียมอุดมมันเปิดแต่มอปลายนี่ครับ
ถ้ามันไม่รับอย่างบ้าคลั่งแล้วมันจะเอานักเรียนมาจากไหน

ง่ะ
กำลังจะตอบ  ง่ะ

ไปบอกผอ.สาธิต มช.ให้เปิดรับม.4หน่อยสิ
 เดี๋ยวเราจะไปเรียน จริงๆนะ  ฮือๆ~

<3.
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 26