หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปสอบเตรียมใหญ่บ้างครับ  (อ่าน 78400 ครั้ง)
สาธิตฯ ปทุมวันน่าสนนะ

สาธิตฯปทุมวันเข้าค่อนข้างยากไม่ใช่หรอคะ วีว่าน่าจะเข้ายากกว่าเตรียมใหญ่ด้วย รู้สึกรับน้อยมากๆ
หรือว่าวีเข้าใจผิดยังไง งง
สรุปแล้วคนที่นี่ไม่มีใครสอบติดเลย ยิ้มน่ารัก

สอบติดจ้ะ
สาธิตฯปทุมวันเข้าค่อนข้างยากไม่ใช่หรอคะ วีว่าน่าจะเข้ายากกว่าเตรียมใหญ่ด้วย รู้สึกรับน้อยมากๆ
ไม่เห็นเขาเปิดรับ ม.4 เลยแฮะ  ง่ะ
555 อาจจะจริง เพราะวีก็ไม่เคยไดยินเหมือนกัน
แต่ตอนวีสอบม.1 รับแค่ไม่กี่ร้อยคนเอง (รู้สึกจะ 100-300 ไม่เกินนี้ = =)

พี่ว่าง่ายนะ ข้อสอบไม่ค่อยยาก แต่ตอนนี้ไม่ค่อยแน่ใจ
เคยสอบตอนม.1 แต่ตัดใจกลับมาเรียนแถวบ้าน แล้วก็ไม่คิดไปสอบอีกเลย ฮิ้ววว

//ม.สี่ก็รับเหมือนโรงเรียนอื่นไม่ใช่เหรอเร่

http://www.satitpatumwan.ac.th/th/main.aspx

ไม่เห็นมีเลย  ชิ
ไปมาครับ
เมื่อ 2533 ....   ง่ะ

พี่ใหญ่ก็สอบครับ  ปี 2535  แฮ่ๆๆๆ

ส่วนลุงแอ๊ะ  ขอเดาว่าลุงสอบเมื่อปี 2501 ครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
มาเรียนโรงเรียนตูสิ  ฮิ้ววว
น้องบุ๊คพี่ฝากหนังสือไว้กับศาสดาแล้วนะ
ไม่ใช่ 2501 หรอกครับ  ฮิ้ววว

กร๊าก เอ้อนะ 2475

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ใช้หินชนวนฝนคำตอบหรือครับนั่น เฮ้ย!?

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอ้อ บักเร่ ตูขอโทษ ตูผิดเอง ชิ

น้องบุ๊คพี่ฝากหนังสือไว้กับศาสดาแล้วนะ

ขอบคุณค่ะ ไหว้
ทั้งพี่ปุกทั้งท่านศาสดาเลย

เตรียมอุดมน่าจะเข้ายากกว่านะ
เพราะนักเรียนมาจากต่างจังหวัดมาสอบเตรียมก็เยอะอยู่

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 26