หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปสอบเตรียมใหญ่บ้างครับ  (อ่าน 78444 ครั้ง)
สอบไม่ติดครับ
ข้อสอบเป็นอัตนัย

ไม่รู้จะเดาอะไร  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

อัตนัยใครเค้าเดากันล่าาาา  เฮ้ย!?

Las Noches Rubicundior
ก็เลยมั่วจนครบข้อ
1. 265.8 เมตร
2. 66  องศา
3. 48 นิ้วต่อตารางเมตร
4. ...
5. ...

อะไรประมาณนั้น  กร๊าก
ไม่ได้คำนวณซักแอะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
2533 ผมพึ่งเกิด  ฮิ้ววว

ปีที่แล้วว่าจะไปสอบเตรียมฯ เหมือนกัล
แต่คิดไปคิดมา มันไกล ขี้เกียจไปแย่งกันขึ้นรถเมล์
แล้วเกิดไปสอบแล้วติดขึ้นมานี่ยุ่งเลย ( เอือม)

จำได้ว่าค่าสมัคร 300

โห จำได้ด้วยเหรอคะ  โวย

จำได้ว่าโดนจานด่าเรื่องไปขอใบปพ. ทั้งที่ตูยังไม่ได้ทำอะไรเลย ง่ะ

สรุปแล้วคนที่นี่ไม่มีใครสอบติดเลย ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ขอบใจนะ  ฮือๆ~

เหมือนจะเคยได้ยินใครบอกว่าติดแต่ไม่เอานะ

ส่วนตู หนังสือก็ไม่อ่าน มันจะไปติดได้ไงเล่า

สรุปแล้วคนที่นี่ไม่มีใครสอบติดเลย ยิ้มน่ารัก

แหม ครูอารีก็จบเตรียมใหญ่นะ 55

แล้วเคนจะสอบที่ไหนสำรองจากเตรียมใหญ่อีกรึเปล่า งง
(เผื่อวีทำตามบ้าง ปีหน้า คริคริ)
น้องลูกพี่ลูกน้องบอกว่าบดินทร์ ๒ ไม่รับม.๔เพิ่มครับ ฮือๆ~
คิดว่าวีอยู่ม.๓ซะอีก หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
พยายามเข้านะคะน้องที่น่ารัก  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยู่ม.2 เองค่ะ
(จริงๆ ถ้าเกิดเร็วกว่านี้เดือนนึงก็จะอยู่ ม.3 เรียบร้อยแล้ว = =)
ช่วงม.ปลายจะเป็นช่วงเหนื่อยนรกมากๆ
หลังจากนั้นเข้ามหาลัยก็สบายแล้วจ้ะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไอ้เคนมันมาอยู่มอสามได้ไง  เหลือบ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 26