หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดต่อขอสัมภาษณ์ค่ะ (ด่วนมาก)  (อ่าน 8157 ครั้ง)
เอาน่า เมนูเป็นนิตยสารที่ตูอ่านในระยะแรกๆ สมัยที่ยังเน้นดีไซน์พอๆ กะโปรแกรม
แต่พอหลังๆ เริ่มเน้นไปในส่วนของโปรแกรมภาพ 3D ตูก็เลยหยุดอ่าน ง่ะ

โต้ดก๊าบบบบบ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ระวังเจอ FHM  นะ เกย์ออก

///

Menu ผมก็อ่านนะซื้อประจำเพราะทำ 3d ด้วย หลังๆมันยังไงๆก็ไม่รู้
ไปเอางานจาก บอร์ด cg มาแปะ/สอนทำ 3d แบบพื้นๆ โปรแกรมใหม่ๆ
เลยเลิกซื้อ

ใจจริงอยากให้เป็นแบบไป สัมภาษณ์ ดูงานที่อื่นเยอะๆ
2d 3d งานสื่อต่างๆ ค่ายเกม/หนัง/ ฯลฯ

แต่ถ้ามีสัมภาษณ์พี่แอน ก็จะซื้อมาอีกครั้ง  หมีโหดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ใครจะมาช่วยผมคุยก็ได้นะครับ เสียวๆ อยู่ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ชวนหมีไปสิ หมีโหดดดด

อรอยากไปด้วยนะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ชิ
งอนหนังสือเล่มนี้ละ

เรารอตั้งนานไม่สัมฯ เรามั่ง

กร๊าก

ออกมาเป็นแบบนี้ล่ะตายเลย  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

ดูหน้าปลงๆ โลกยังไงไม่รู้นะครับ  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เราควรจะมองแต่ 3/4 จากด้านล่างนะคะ.....

there are no regrets in life, just lessons . .
ดูสลับกับหน้าแล้ว.....

อ้วก

ยิ้มน่ารัก ถ้าได้ขึ้นปก FHM ก็ดีสิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กะอรเนี่ยนะ  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 [2]