หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ ไอทีวี  (อ่าน 46479 ครั้ง)
นั่นสิ   กร๊าก

กร๊าก กร๊าก
ชื่อยาวอ่ะ

4พยางค์แน่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่ค่อยรู้เรื่องนะ
แต่รู้สึกว่า กรรมมันตามทัน

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ชื่อยาวอ่ะ

4พยางค์แน่ะ  หมีโหดดดด

อ่านสามพยางค์ก็ ธิทีวี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สี่พยางค์ก็ กะทิทีวี

i'll walk until i find u.
ห้าพยางค์ก็ หัวกะทิทีวี  (อิอิ)
ไอทีวี เอาฟอนต์ เว็บนี้ไปใช้เยอะ
พนักงานตั้ง พันกว่าคน น่าแวะมาอ่านจู๋นี้มั่ง

ให้รู้ว่า คนเขาคิดอะไร  ฮี่...

ถ้ามาอ่านก็อยากให้รู้ไว้ว่า ช่วยมีความ ละอายใจกันบ้าง ครับ
เท่าที่เห็นมาหลายวันนี่ ทุเรศ
ชัดมากครับ (แจ๋ว แจ๋ว)
 กรี๊ดดดดด อยากให้พนง.มาอ่านบ้างแฮะ
ดีนะ  ผม อยู่ช่อง สิบเอ็ด

ถ้าอย่างไรก็ซื้อโอเลี้ยงมาเยี่ยมบ้างนะครับ  ฮือๆ~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ข้าวผัดปูด้วยมั้ยครับ เกย์ออก
สนธิทีวีต่างหาก
นารูโตะจะกลายเป็นวันพีชแล้ว ง่ะ  นารุโตะสนุกโคตรตอนที่ไม่มีในหนังสือการ์ตูน

รายการจุดชนวนความคิด ทำย้อนรอย ITV
http://hiptv.mcot.net/hipPlay.php?id=9788

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14