หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ ไอทีวี  (อ่าน 46472 ครั้ง)
ใครชอบบอกผมทีครับ ว่าเกิดอะไรขึ้นกับไอทีวี งง
ตอนนี้คุ้ยพันทิพย์อยู่ แต่มีแต่ด่ากะทิ...

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
เค้าหาว่ากะทิไปเสนอให้คมช.สั่งปิดiTVครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ใครชอบบอกผมทีครับ ว่าเกิดอะไรขึ้นกับไอทีวี งง
ตอนนี้คุ้ยพันทิพย์อยู่ แต่มีแต่ด่ากะทิ...

ลองอ่านอันนี้ครับ
http://www.oknation.net/blog/kittinunn/2007/03/05/entry-3
หาไอ้ที่แบบสรุปคดีไม่ได้เหมือนกันเพราะต่างคนก็ต่างเขียนเข้าข้างตัวเอง และด่าคนอื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ไอทีวีจะโดนปิดครับ เพราะไม่ยอมจ่ายค่าสัมปทาน+ค่าคลื่น กับรัฐบาล  หมีโหดดดด

คืนนี้กับสายสวรรค์เพิ่งจบ...ซึ้งกันจังเลย  หน้ามึน
มาแล้วๆ

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A5194902/A5194902.html

ไม่รู้ข้อมูลเชื่อถือได้แค่ไหน แต่เข้าใจว่าขาดทุนมาโดยตลอดเลยโดนปิด
ขอบคุณเฮียกับคุณโมบี้ด้วยครับ ลันล้า

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
อยากรู้ดู ไอทีวี

สวัสดีชาวโลก  สีน้ำเงินหม่น
ไอทีวีต้องเสียค่าปรับวันละหมื่นล้าน

จะบ้าหรอไงเนี่ย  โวย

ฮ่าๆ ฮือๆ

ตอนนี้ เปิดใจ iTV  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สู้ๆนะครับ เจ๊แตน กร๊าก
ใครบอกว่า ไอทีวีเป็นของทักษิน ผมเถียงใจขาด     ชื่อก็บอก ว่า ไอทีวี ทีวี เสรี      ของเฮียเสรี ชัดๆ  หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก กร๊าก
เอ๊า ขำทำไม
ตูอุตส่าห์เงียบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แต่ตูบวก  ชิ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ใครบอกว่า ไอทีวีเป็นของทักษิน ผมเถียงใจขาด     ชื่อก็บอก ว่า ไอทีวี ทีวี เสรี      ของเฮียเสรี ชัดๆ  หมีโหดดดด

ให้ช่วยขำมั้ยครับ คุณจักรี   (อิอิ)

สวัสดีชาวโลก  สีน้ำเงินหม่น
วันศุกร์นี้คงจะได้ทราบผลสรุปที่แน่ชัดแล้วละ

ว่าตรายการูจะได้ทำต่อมั้ย  ฮือๆ~

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 14