หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์รูปสัตว์เลี้ยง  (อ่าน 8229 ครั้ง)
เอามาจากไหนก็ได้จ้า

สมาชิกใหม่นะคะ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยเน้อ~
นี่ด้วยนะจ้ะ  เจ๋ง

กินๆ....

สมาชิกใหม่นะคะ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยเน้อ~
น่ารัก อยากเลี้ยงหนูมั่ง  กรี๊ดดดดด แต่แม่ไม่ชอบ  ฮือๆ~
อยากเลี้ยงปลาทอง  กรี๊ดดดดด แต่หมีไม่ชอบ  แบร่

ไว้จะเอารูปหนูเออน่ามาเปิดตัวมั่ง  กรี๊ดดดดด

ฮ่าๆ ฮือๆ
ไม่ได้เลี้ยงเองจะโพสทำไม หมีโหดดดด
 ลันล้า หมาที่้บ้านค่ะ ชื่อโมจิ

จู๋นี้คุ้นๆ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

หมอแมวน่ารักเอามาอวดกัน  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไปโพสต์จู๋นู้นค่ะ หมีโหดดดด
ขอล็อคนะคะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: [1]