หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ เกรียนอีกคนขอรายงานตัว  (อ่าน 28796 ครั้ง)
ถ้าเค้าเป็นผู้หญิง จะเรียกเกรียนไหมคะ
หรือเรียกว่ากะลาครอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

เรียกว่า หมี ครับ  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่รักเอแล้ว  ชิ

ยินดีด้วยเป็นอย่างยิ่งค่ะพี่เอ  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
รักจั๊วแทน  ฮี่...

สละสิทธิ์... (เหงื่อแตกพลั่ก)

there are no regrets in life, just lessons . .
ยินดีด้วยเป็นอย่างยิ่งค่ะพี่เอ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รักจั๊วแทน  ฮี่...

น้องจั๊วชอบทานอะไรครับ  รีบๆสั่งเสียเลยครับ  พวกเราจะระลึกถึงน้องจั๊วตลอดเวลา  ในฐานะผู้เสียสละ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ชอบทานเนื้อลายหินอ่อนค่า  หมีโหดดดด

น้องจั๊วชอบทานอะไรครับ  รีบๆสั่งเสียเลยครับ  พวกเราจะระลึกถึงน้องจั๊วตลอดเวลา  ในฐานะผู้เสียสละ

ฮือๆ~ ขอแค่ได้กลับบ้านมากราบลาครอบครัวก่อนแล้วกันค่ะ

แต่พี่อร....จริงๆแล้วรักพี่อุ้ยใช่ม้า จั๊วมันแค่ตัวแถม  (อิอิ)

ใช่  ยิ้มน่ารัก

จริงๆแล้วหมีรักทุกคนชิมิ

นานๆ จะเข้ามาที
รักพี่อุ้ยคนเดียวดีแล้วครับ
เอาสามไปจิ้มฟันหลังกินอุ้ยเสร็จละกัน

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
น่าสงสารทั้งสองคน   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10