หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ เกรียนอีกคนขอรายงานตัว  (อ่าน 28789 ครั้ง)
ขอนอกเรื่องนิดนึงนะจ๊ะ

เท่าที่ตามอ่านเกรียนฟีเวอร์

ตอนนี้เริ่มกังวลและสงสัย และสับสนในตัวเองมากๆ

ว่าตัวเองเกรียนหรือไม่ :31:คะ

จริงหรอ  งงจริงๆนะ งง ไม่รู้ใครเป็นใคร

เหมือนกันค่ะ

//สมัครต้นปีที่แล้ว แต่กว่าจะสมัครก็วนเป็นขาจรอยู่เกือบปี

มีเว็บแนะนำงัฟ  หมีโหดดดด

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=9011.0

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ม.1เหมือนกัน

แต่ตอนนี้เบื่อเกรียนมากๆ เบื่อ เบื่อ เบื่อ เบื่อ เอือม
ขอนอกเรื่องนิดนึงนะจ๊ะ

เท่าที่ตามอ่านเกรียนฟีเวอร์

ตอนนี้เริ่มกังวลและสงสัย และสับสนในตัวเองมากๆ

ว่าตัวเองเกรียนหรือไม่ :31:คะ
ไม่หรอกครับ

เปิดเจอก็สมัครเลย สมัครเสร็จก็โดนสาปเลย  กรี๊ดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ม.1เหมือนกัน

แต่ตอนนี้เบื่อเกรียนมากๆ เบื่อ เบื่อ เบื่อ เบื่อ เอือม
อยากไว้ทรงแอฟโฟรหรือไง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

เปิดเจอก็สมัครเลย สมัครเสร็จก็โดนสาปเลย  กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รองทรงก็พอแล้ว เกย์ออก
โมฮ็อก เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 (อิอิ) เข้ามาเกรียนแล้วก็กลับใจได้ใช่มั้ยบอส
//จะว่าไปเกรียนยังไงก็รอให้ผมขึ้นได้นี่หว่า ง่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
คม กรี๊ดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ขอคำจำกัดความของคำว่าเกรียนด้วยค่ะ  หมีโหดดดด

ฮ่าๆ ฮือๆ
หมีผู้ชายครับ

ตูก็เข้ามาตอน ม.1 นะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จะว่าไปก็จำกัดความยากแฮะคำนี้  ไอ้มืดหมี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10