หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ เกรียนอีกคนขอรายงานตัว  (อ่าน 28787 ครั้ง)

ดันไปเหยียบผิดที่ครับ สอนฟ๐นต์มันที่สูง
เหยียบปุ๊บระเบิดปั๊บ ตายอนาถกันไปเลย
 ฮิ้ววว  น่าคิดว่าเค้าตั้งมาให้ปั่น  

เลวยั้นเงา

ต้องขอบคุณเลยนะเนี้ย  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ฮี่ๆ

เด็กเอ๋ย เด็กน้อย ความรู้เจ้ายังด้อยเร่งศึกษา
เมื่อเติบใหญ่ เจ้าจะได้รู้วิชา เป็นเครื่องหาเลี้ยงชีพสำหรับตน..

ฮ่าๆ ฮือๆ
ผม  รู้สึก ว่า เขา น่าจะศึกษามาพอสมควรนะเนี่ย  ถึงรู้ว่าตอนนี้ ที่นี่กำลังนิยมเกรียน..........

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผม  รู้สึก ว่า เขา น่าจะศึกษามาพอสมควรนะเนี่ย  ถึงรู้ว่าตอนนี้ ที่นี่กำลังนิยมเกรียนInw
อ้าว

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ตอนหนิงเข้ามาครั้งแรกก็ม.1เหมือนกันนะ   ง่ะ
(มาซุ่มดูอยู่ตั้งหลายเดือน)

<3.
ตอนหนิงเข้ามาครั้งแรกก็ม.1เหมือนกันนะ   ง่ะ
(มาซุ่มดูอยู่ตั้งหลายเดือน)

เหมือนกัน  ง่ะ/
ตอนนี้จะ ม3 แล้ว อยู่ฟอนต์จะสองปีแล้วแฮะ  หน้าแตก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ตกลงนี่เต่าหรือกาก งง

กากเต่าครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
จริงหรอ  งงจริงๆนะ งง ไม่รู้ใครเป็นใคร

ผมเข้าครั้งแรกน่าจะประมาณม.๑ครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ม.1 เหมือนกันครับ

ผมดูประวัติของตัวเองสมัครเมื่อม.๑เทอมสองครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
วันมี้ตติ้งตูก็ครบปีพอดี

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10