หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากได้ fonts Edo japan อะครับ  (อ่าน 11586 ครั้ง)
ใครมีช่วยให้โหลดทีครับ อยากได้มากเลย

http://www.jref.com/language/fonts.shtml

...

งบน้อย
ผมโหลดไปแล้วอะครับ แต่ทำไมมานไม่ขึ้นนาใสกุล .TTF อะครับ เป็นนามสกุล .SIT อะครับ พอเอาไปลงที่ Fonts ก็ eroror อะครับ งงมากเลย วานผู้รู้ช่วยแก้ให้ลงได้ทีครับ ผมอยากได้ฟอนต์นี้มากคัรบ

ระบบปฏิบัติการเป็น Windows หรือ Mac ครับ เพราะฟอนต์ตัวนี้รองรับ Mac เท่านั้นครับ

งบน้อย
ของผม Windown อะครับ พอมีวิธีที่ทำให้ใช่ได้ปะครับ ช่วยบอกทีครับ
แจ๋ว กึ๋ยๆ
กำลังอยากจะทำฟอนต์ไทยแนวญี่ปุ่นอยู่พอดี
พอเห็นเค้าแล้ว.... เจ๋ง
ขอบคุณคะ กำลังอยากได้ font Jap อยู่พอดีเลย

ลองก็อปมาแปลงเป็นอักษรไทย 4-5 ตัว มึนครับ  มึนตึ้บ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมอยากลง fonts edo japan อะครับ แต่ลง ไมได้ เพราะผมเป็น ระบบปฏิบัติการเป็น Windows  พอจะมีวิธีที่ทำให้ลงได้ปะครับ
ไม่มีครับ

นอกจากจะทำฟอนต์ใหม่ขึ้นมาเองเลย แต่โดยจรรยาบรรณเค้าไม่ทำกันครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ลง mac ไงครับ

หน้า: [1]